Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, September 18, 2019

Benki Kuu ya Tanzania (BOT) Yakanusha Kuhusu Taarifa Ya Sarafu Ya Shilingi 3,000

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kukanusha taarifa zinazosambaa mitandaoni kwamba mwezi Julai 2019 ilitoa sarafu ya kumbukumbu ya visiwa vya Dokdo yenye thamani ya shilingi 3000. 

Benki Kuu inapenda kuufahamisha umma kuwa taarifa hizo si za kweli na kwamba sarafu hiyo siyo mali ya Benki Kuu ya Tanzania na haijatolewa na Benki Kuu kwa njia yoyote ile na wala Benki Kuu haijawahi kuingia mkataba na kampuni yoyote kutoa sarafu hiyo.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )