Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, September 4, 2019

BREAKING: Ndege ya Air Tanzania Iliyokuwa Inashikiliwa Afrika Kusini Yaachiwa Huru

Mahakama Kuu ya jimbo la Gauteng imeamuru ndege ya Air Tanzania iliyokuwa ikishikiliwa nchini Afrika Kusini kuachiwa mara moja na mlalamikaji alipe gharama za kesi.

Kwa sasa, mchakato ya kuichilia ndege hiyo kurejea nchini  ikitokea katika uwanja wa ndege wa OR Tambo jijini Johannesburg inaendelea.

Naibu Waziri wa Mambo ya Nje wa Tanzania Dkt Damas Ndumbaro aliyekuwepo  huko mahakamani amesema kuwa Tanzaia imeridhishwa na uamuzi wa mahakama.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )