Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Sunday, September 8, 2019

Makonda Awataka watumishi wa Mungu Wakahubiri katika kumbi za starehe (klabu)

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda, amewaambia watumishi wa Mungu wenye nia ya kwenda kutoa mahubiri yao katika kumbi za starehe (klabu),  wamjulishe kuanzia wiki ijayo ili awape vibali.

Makonda ameyabainisha hayo leo Septemba 8, katika ibada ya Jumapili inayotolewa na Mtume Boniface Mwamposa, ambapo amesema kuwa ipo haja ya neno hilo kuenezwa maeneo yote na kuwafikia hata wa kwenye kumbi hizo kwa madai ya kwamba wanaoenda klub hawamjui Mungu.

''Mtumishi wa Mungu yeyote akitaka klabu ruksa, sasa nimuone huyo mtu mwenye klabu akatae mimi si ndio mkuu wa Mkoa, kuanzia wiki ijayo mkitaka kwenda klabu yoyote mniambie mkapige japo kwa nusu saa'' amesema Makonda.

Makonda ameongeza kuwa ni heri wawafuate huko huko maeneo yao ya starehe, wakalipate neno la Mungu ili siku ya mwisho wakuiulizwa wasije kusema hawakusikia.
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )