Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, November 23, 2019

Aliye Jifanya Afsa Usalama Wa Taifa Akamatwa Mkoani Kagera.

Na Avitus Benedicto Kyaruzi,Kagera.
Jeshi la Polisi Mkoani Kagera linamshikilia  bw.Erasto Matembo  mwenye miaka 30 mkazi wa Kinondoni mkoani Dar Es Salaam kwa tuhuma za kujifanyaAfisa Usalama wa Taifa na kuwanyanganya  wananchi mali zao.
 
Hayo yameelezwa na Kamanda wa Polisi Mkoani Kagera Revocatus K.Malimi wakati akiongea na waandishi wa habari akiwa ofisini kwake Novemba 22/2019 na kusema kuwa mtu huyo amekamatwa kwa kushirikiana na vyombo vingine vya ulinzi na usalama  na kuongeza kuwa alikuwa akijitambulisha kwa wananchi akiwapa huduma kuwa ni Afsa Usalama wa Taifa .
 
Kamanda Malimi amesema kuwa mnamo Novemba 18 mwaka huu akiwa katika kijiji cha Mugoma wilayani Ngara mtuhumiwa alimkamata mtu mmoja  kwa kile alichoeleza kuwa  anazo taharifa za mtu huyo kumiliki siraha ya kivita isivyo halali na kwamba  siraha hiyo anaitumia katika ujambazi  ndipo alipompeleka katika kituo cha polisi  wilayani humo.
 
Ameongeza kuwa mara baada ya Polisi kuanza  kumhoji huyo mtu aliyekuwa amemkamata ,lakini pia kulingana na uzito wa tuhuma yake na uzito wa ofisi ya mkamataji waliamua kushiriana na mkamataji  pamoja na ofisi yake ya Wilaya. 
 
Kamanda ameongeza kuwa alifikishwa kituoni na kujitambulisha  kuwa ni  Afsa Usalama wa Taifa mnamo Nonemba 19 mwaka huu  na walipomfanyia mahojiano alikiri kwa kinywa chake kuwa si mtumishi wa serikali bali amekuwa akitumia kama mbinu ya kujunufaisha .
 
Ameongeza  kuwa alisalimisha siraha mbili aina ya Bastola ambazo amekuwa akizimiliki na kuzitumia katika kutaperi wananchi .
 
Aidha  Kamanda amesema kuwa kijana huyo alihama  kutoka Dae es salaam na kuja kuishi katika kijiji cha Kirusha kata ya Mgoma,Wilaya ya Ngara  kwa kumfuata mke wake ambaye ni mwalimu katika shule ya msingi ya Kishura na mda wote alimwaminisha mke wake kuwa mtumishi serikalini katika idara ya usalama wa Taifa.
 
 Kamanda Malimi ameongeza kuwa taratibu za uchunguzi zikikamilika  atafikishwa mahakamani ili kujibu ntuhuma hizo pia amewaomba wananchi  ambao wamewai kukutana naye na kuwafanyia kitando chochote cha dhuruma kujitokeza ili kupata ushuhuda wao.


Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )