Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, November 3, 2019

Milioni 600 Kujenga Upya Kituo Cha Afya Lukole Kilichoachwa na Wakimbizi Mkoani Kagera.

Na Avitus Benedicto Kyaruzi,Kagera.
Zaidi  ya  sh milioni 600 Za kitanzania  zimetengwa na Halmashauli  ya  wilaya ya Ngara  ili kujenga upya kituo cha afya Lukole kilichokuwa kimejengwa kwa tope na kilichokuwa  kikiwahudumia wakimbizi waliokuwa wakiishi katika kambi hiyo.
 
Hatua hiyo imefikiwa baada ya  wakimbizi  kutoka nchi jirani za Burundi na Rwanda  waliokuwa wakiishi  kambini hapo kuondoka na kituo cha afya  kuendelea kuwahudumia wananchi wanaoishi jirani na kambi hiyo.
 
Mkurugenzi mtendaji wa halmashauli ya Ngara  Aidan Bahama   amesema kwa bahati mbaya kituo  hicho kilijengwa  kwa tope na kupelekea  baadhi ya majengo  Kuwa na hali mbaya na kuwa katika  hatari ya kuanguka.
 
Kadhalika Aidan ambaye ni Mkurugenzi wa halmashauri hiyo na amemshukuru  mh rais John Pombe Magufuli kwa kutoa pesa ambapo baada ya ujenzi huo kituo hicho kitakuwa ni moja ya vituo bora wilayani Ngara.
 
Nao baadhi ya wananchi na wafanyakazi katika kituo hicho cha Afya Ambao ni Bw Joseph Hezzron,bw James Charles,Bi Noral Charles Mihayo  wameipongeza hatua hiyo ya serikali nakusema kuwa nijitihada za kujali huduma za wananchi.
 
Mkurugenzi huyo amebainisha kuwa Jumla ya majengo sita yatajengwa katika kituo hicho ikiwa ni pamoja na jengo la wagonjwa wa nje,jengo la upasuaji,maabara,jengo la kuhifadia maiti na nyumba moja ya mtumishi.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )