Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, December 22, 2019

Mnyika Ataja vipaumbele Vitano vya CHADEMA kuelekea 2020

adv1
Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), John Mnyika amesema moja ya kazi yake kubwa kwenye chama hicho ni kukiandaa kuelekea kushinda na Uchaguzi Mkuu wa 2020.

Mnyika ametoa kauli hiyo wakati akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam, ambapo moja ya majukumu yake makubwa ni kukiandaa chama hicho kuelekea kushinda dola.

"Kazi yangu na kiongoza chana Makao Makuu kwenda kuchukua dola, na katika kutekeleza hili kwanza tuna vipaumbele vitano cha kwanza ni tume huru ya Uchaguzi,"Amesema Mnyika

Amesema vipaumbele hivyo ni kudai tume huru ya uchaguzi, maandalizi ya wagombea kuelekea uchaguzi mkuu, ilani ya uchaguzi ya chama hicho na kuendeleza sera ya Chadema msingi na  Chadema Digital.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )