Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, January 28, 2020

PICHA: Maspika Wastaafu wa Bunge Wakabidhiwa Majoho Yao Waliyokuwa Wakiyatumia

adv1
Bunge limeamua kuwapa heshima maspika wastaafu kwa kuwakabidhi majoho waliyokuwa wakiyatumia.

Shughuli hiyo ya kukabidhi majoho imefanyika leo katika kikao cha kwanza cha mkutano wa 18 wa Bunge.

Joho la Spika wa Bunge la tisa marehemu Samuel Sitta limepokelewa na mkewe Margaret Sitta ambaye ni mbunge wa Urambo (CCM).

Margaret ameungana na maspika wastaafu, Pius Msekwa na Anne Makinda kupokea majoho waliyoyatumia wakati wakiongoza chombo hicho cha Dola kwa nyakati tofauti.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )