Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, January 11, 2020

Viwanja Vizuri ! Tulivu Kwa Makazi Vinauzwa Bei Nafuu Kabisa

VIWANJA VIZURI ! TULIVU KWA MAKAZI NA BEI NAFUU KABISA !Viwanja vipo km 2 kutoka baharini ,unaingilia Mapinga au Kerege mahakamani, ardhi yake  ni level na upepo wa beach unafika

 20/20 Tsh mil 3.6,   20/30 Tsh mil 5.5 ,   20/40 Tsh mil 7.2.Pia vipo vya mpakani na Bunju km 2 kutoka Bagamoyo road jirani na Hotel nzuri ya Kimere Resort .

Umeme,maji vipo jiran ,20/20 Tsh mil 5,  20/30  Tsh mil 7 , 20/40 Tsh mil 10.Pia kwa mahitaji ya eneo zuri la shamba kwa kufuga au hata kuishi  utapata.

KARIBU SANA ! Piga 0677705808 kwa maelezo zaidi
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )