Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, February 8, 2020

Iran Yasema Ina Jeshi Imara la Anga Licha ya Mashinikizo na Vikwazo Vya Marekani

adv1
Kiongozi mkuu wa Iran Ayatollah Ali Khamenei amesema leo kuwa jeshi la anga la Iran ni madhubuti licha ya vikwazo vilivyowekwa dhidi ya nchi hiyo na Marekani tangu mapinduzi ya kiislamu ya mwaka 1979. 

Khamenei ametoa matamshi hayo wakati alipozungumza na makamanda pamoja na wafanyakazi wa jeshi la anga la Iran.

Kulingana na shirika la habari la serikali nchini humo IRNA, Khamenei amesema tangu mapinduzi ya kiislamu, lengo la Marekani limekuwa kuwazuia kuwa na jeshi thabiti la la anga hali sivyo ilivyo. 

Iran inaadhimisha miaka 41 ya mapinduzi ya kiislamu yaliooiondoa mamlakani serikali ya Shah Mohammad Reza Pahlavi iliyokuwa ikiungwa mkono na Marekani.

Taifa hilo la kiislamu, limeaapa kuimarisha uwezo wake wa kijeshi licha ya shinikizo kutoka kwa mataifa ya Magharibi ya kutaka kukatiza uwezo wake wa kijeshi ikiwa ni pamoja na mpango wake wa makombora.
ad
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )