Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, February 24, 2020

Jeshi La Polisi Dodoma Lamuita mwanaharakati Cyprian Musiba Kwa Mahojiano Kuhusu Tuhuma za Kutaka Kuuawa

adv1
Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.
Jeshi la Polisi mkoani Dodoma limemuita kwa mahojiano mwanaharakati huru Cyprian Musiba  baada ya kutoa tuhuma mbalimbali za kutishiwa kuuawa

Akizungumza na Waandishi wa Habari leo Feb.24.2020 jijini Dodoma Kamanda wa Polisi mkoa wa Dodoma Gilles Muroto amesema Musiba kupitia baadhi ya magazeti hapa nchini amechapisha taarifa za kulalamika kutishiwa kuuawa  na baadhi ya wanasiasa .

Hivyo Kamanda Muroto ametoa Rai  kwa wananchi kuacha tabia ya kutoa habari za makosa ya jinai kwenye vyombo vya habari bila kujulisha vyombo vya dola na jeshi hilo limemuita  Musiba kwa Mahojiano zaidi dhidi ya Malalamiko yake.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )