Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, February 4, 2020

Mbunge wa Viti Maalum (Chadema) Alilia Nyongeza ya Mishahara Kwa Wafanyakazi

adv1
Mbunge wa Viti Maalum (Chadema), Ruth Mollel ameishauri Serikali  kuweka nyongeza ya mishahara kwa watumishi wa Serikali kwa sababu wana hali mbaya.

Ruth ametoa kauli hiyo leo Jumanne Februari 4, 2020 wakati akichangia taarifa tatu za utekelezaji wa shughuli za kamati za Utawala na Serikali za Mitaa, Katiba na Sheria pamoja na Sheria Ndogo.
 
Ruth amesema katika taarifa zote alizosoma hakuna sehemu wamezungumzia kundi kubwa la watumishi wa umma ambalo ni raslimali watu.

Amesema kwa muda wa miaka minne hawajawahi kuongezewa mishahara na kwamba hilo jambo amekuwa akilisema mara nyingi.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )