Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, February 20, 2020

Mkandarasi Afungwa Jela Miaka 7 Kwa Udanganyifu Wa Fedha

adv1
Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imemuhukumu mkandarasi wa majengo, Alfred Ndeka (60) kifungo cha miaka saba jela baada ya kukutwa na hatia ya kujipatia Sh116 milioni kwa njia ya udanganyifu.

Hukumu hiyo imetolewa jana Jumatano na Hakimu mwandamizi, Vicky Mwaikambo baada ya kuridhishwa na ushahidi wa mashahidi watano wa upande wa mashtaka pamoja na vielelezo 11 vilivyowasilishwa mahakamani hapo.

Mwaikambo amesema mtuhumiwa alitenda kosa hilo na anahukumiwa kifungo cha miaka saba jela ili iwe fundisho kwa wengine.

“Kutokana na ushahidi pamoja na vielelezo vilivyotolewa unadhibitisha ulipokea Sh116 milioni kwa njia ya udanganyifu huku ukijua kufanya hivyo ni kosa la kisheria hivyo mahakama hii inakuhukumu kwenda miaka saba jela,” amesema Mwaikambo.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )