Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, April 25, 2020

IGP SIRRO: Wale ambao wamefungiwa…wasitafute ugomvi na Watanzania

adv1
“Mkubwa wako wa nchi akishasema umekuwa ‘lockdown’ kwenye nchi yako…ustaarabu…ukae kwako…! mambo yakiwa mazuri si tutatembeleana..!

...wale ambao wamefungiwa wasitafute ugomvi na Watanzania…,” - IGP Sirro.

==>>Msikilize hapo chini
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )