Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, March 26, 2020

Punguzo Kubwa La Bei Za Generator, Mashine Zakuoshea Magari, Compressor Na Vacum Cleaner

juu
TAFADHALI SOMA TANGAZO HADI MWISHO KABLA YA KUPIGA SIMU NA TAFADHALI KABLA A KUNUNUA GENERATOR TAFUTA FUNDI AKUSHAURI UCHUKUE GENERATOR YA SIZE GANI ILI USIE KULA HASAA A KUNUNUA GENEATOR ISIYOENDANA NA VIFAA VYAKO

Bongo Deco wauzai wa vifaa mbalimbali vya umeme kama TV, Subwoofer, Hometheator, Majiko madogo na makubwa ya Gesi, Friji, Generator nk leo wanakuletea OFA YA NGUVU.

Kwa wakazi wa Dar pekee ukinunua Generator au bidhaa yoyote kutoka kwetu utaletewa bure hadi kwako. Kwa wale watakaohitaji  na wapo mkoani basi tunaweza watumia hadi mkoani kwa gharama nafuu zaidi, ambapo mteja atalipia gharama ya usafirishaji au kama mteja ana ndugu Dar anaweza mtuma Dukani akaja. TUPO KARIAKOO MTAA WA UHURU NA NYAMWEZI.

Piga simu 0658184797 / 0752 184797 tukupe utaratibu

 Generator hii ina 5.5KV yaani watts 5500 na inatumia Petrol. Bei yake ni 1,250,000 INATUMIA FUNGUO
============================================

Generator hii ina 6.5KV yaani watts 6500 na inatumia Petrol. Bei yake ni 1,350,000 INATUMIA FUNGUO

 ====================================
GENERATOR HII INATUMIA DIESEL ZIPO ZA AINA 2, SINGLE PHASE NI 1,950,000 NI KV 5.5 NA IPO YA 3PHASE BEI YAKE NI 2,100,000 NI KV 6.5
  ===============================================================
Generator hii ina 3.1KV yaani watts 3100 na inatumia Petrol. Bei yake ni 700,000 HAITUMII FUNGUO inayotumia funguo ni 800,000
 =============================================
Generator hii ina 3.1KV yaani watts 2800 na inatumia Petrol. Bei yake ni 670,000 HAITUMII FUNGUO inayotumia funguo ni 750,000
 =====================================================
GENERATOR HII INATUMIA DIESEL NI KV 4.5 YANI WATTS 4500 NI SIBGLE PHASE BEI NI 1,450,000
==============================================

GENERATOR HII INATUMIA DIESEL ZIPO ZA AINA 2, SINGLE PHASE NI 1,850,000 NI KV 5  NA IPO YA 3PHASE BEI YAKE NI 1,950,000 NI KV 6.5
===============================================

GENERATOR HII INATUMIA DIESEL ZIPO ZA AINA 2, SINGLE PHASE NI 6,000,000 NI KV 11  NA IPO YA 3PHASE BEI YAKE NI 6,400,000 NI KV 12
===================================================================

Hii ni generator ambayo ni silent na inaumeme wakutosha wa 8.5KW nzuri kwa matumizi ya nyumbani,ofisini nk na inatumia Diesel na inawashwa kama gari kwa ufunguoSINGLE PHASE NI 2,700,000 NA 3PHASE NI 2,900,000
===================================================
Hii ni generator ambayo ni silent na inaumeme wakutosha wa 7KW nzuri kwa matumizi ya nyumbani,ofisini nk na inatumia Diesel na inawashwa kama gari kwa ufunguoSINGLE PHASE NI 2,250,000 NA 3PHASE NI 2,400,000
======================================================
Hii ni generator ambayo ni silent na inaumeme wakutosha wa 8.5KW nzuri kwa matumizi ya nyumbani,ofisini nk na inatumia Diesel na inawashwa kama gari kwa ufunguoSINGLE PHASE NI 2,700,000 NA 3PHASE NI 2,900,000   
   
=================================================
Hii ni generator ambayo ni silent na inaumeme wakutosha wa 8.5KW nzuri kwa matumizi ya nyumbani,ofisini nk na inatumia Diesel na inawashwa kama gari kwa ufunguoSINGLE PHASE NI 5,700,000 NA 3PHASE NI 5,900,000
======================================================

MR UK GENERATOR NA BEI ZAKE KV 2.7 BEI NI 450,000 NA KV 3 NI 500,000 NA KV 4 NI 600,000 ZOTE ZNATUMIA FUNGUO NA PETROL   
----------------------------------------------------------------------------------------
Hii ni generator ambayo ni silent na inaumeme wakutosha wa 7KW nzuri kwa matumizi ya nyumbani,ofisini nk na inatumia Diesel na inawashwa kama gari kwa ufunguoSINGLE PHASE NI 2,00,000 NA 3PHASE NI 2,900,000
HIIZI NI BEI ZA MASHINE ZA KUOSHEA MAGARI NA BEI ZAKE

BOSS PRESSUE WASHER PSI 3600 PETROL BEI NI 760,000
Pressure Washer Easy Power POWER 3000psi . UMEME BEI 1,300,000
Eagle pressure washer 2200psi Electric YA UMEME BEI NI 1,700,000
 ==============================================================
Easy Power Pressure Washer 2200PSI PETROL 750,000
==========================================================================
Hii ni pressure washer ya petrol kubwa sana na inauwezo wakuosha magari yote makubwa na madogo nzuri sana kwa kazi sehemu ambayo umeme hauko sawa.⁣⁣ Bei 1,450,000/= PSI 3000PSI
=====================================================
VITU VIPO VINGI SANA KARIBU SANA DUKANI KWETU

VACUM CLEANER NA BEI ZAKE
LITA 25 BEI NI 320,000
LITA 30 BEI NI 430000
LITA 80 BEI NI 850,000
LITA 100 BEI NI 1,050,000

============================================

BEI ZA COMRESSOR NI KAMA IFUATAVYO
ZA MAFUTA
LITA 25 BEI NI 500,000
LITA 50 BEI NI 450,000
LITA 100 BEI NI 900,000
LITA 150 BEI NI 1,100,000
LITA 200 UMEME NA MAFUTA 1,600,000
==============================================

BEI ZA WATER PUMP ZA DIESEL
2INCH 950,000
3INCH 1,100,000
4INCH 1,300,000
============================================

BEI ZA WATER PUMP ZA PETROL
2INCH 430,000
3INCH 450,000
4INCH 700,000
chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )