Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, April 15, 2020

Dar es Salaam yatenga vituo 24 vya kukusanya sampuli za vipimo vya Corona....Tazama Hapa

juu
Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam  Paul Makonda ametanagza vituo 24 katika jiji la Dar vitakavyotumika kukusanya sampuli za vipimo vya ugonjwa wa Covid-19 kwa wagonjwa watakaohisiwa kuwa na maambukizi. 

Vituo hivyo ni pamoja na hospitali za rufaa za mikoa, vituo vya afya na hospitali binafsi.
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )