Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, July 21, 2020

Aliyewahi kuwa waziri wa Viwanda Charles Mwijage Aibuka Kidedea Kura za Maoni Jimbo la Muleba Kaskazini

Na Avitus Benedicto Kyaruzi, Kagera.
Aliyewahi kuwa waziri wa Viwanda nchini na Mbunge wa Muleba Kaskazini mkoani Kagera mh Charles Mwijage (CCM) ameibuka kidedea katika kura za maoni jimboni humo.

Mwijage amepata kura 387 na kuwashinda wapinzani wake 19 alioingia nao katika kinyang'anyiro hicho cha kumtafuta mshindi katika kura za maoni kupitia Chama cha Mapinduzi CCM.

Katika kinyang'anyiro hicho wa pili ni bwana Edward Mujungi amepata kura 135 na Adonisia Bitegeko amepata kura 30.
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )