Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, July 19, 2020

Wazee Waishukuru Serikali Kwa Kuwatunza

juu
Wazee wanaoishi kwenye makazi ya Mwanzage na Msufini Mkoani Tanga wameishukuru Serikali ya Awamu ya Tano kwa kuendelea kuwatunza na kuhakikisha wanapata mahitaji yao muhimu.

Hayo yamebainishwa kwenye ziara ya Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Idara Kuu ya Maendeleo ya Jamii Dkt. John Jingu katika makazi hayo yenye lengo la kuona maendeleo ya uendeshaji wa vituo hivyo.

Mzee Flolian Michael amesema kuwa Serikali iliyo chini ya Rais Magufuli imekuwa ikiwajali sana wazee wasiojiweza nchini kwa kuwekea miumdombinu rafiki na kuwapatia huduma muhimu za malazi chakula na matibabu.

"Tunaishukuru Serikali ya Magufuli, tunapata chakula, tunavaa, Mungu ambariki” alisema.

Naye Mzee Milton John ameomba kuangaliwa zaidi kwa kundi la wazee wasio na walezi  kwani wamekuwa wakipatwa na matatizo mbalimbali na kukosa msaada kabisa.

“Nimshukuru Rais Magufuli kwa kutukumbuka wanyonge tusio na waangalizi hasa sisi wazee endelee kutukumbuka wanyonge” alisisitiza

Akizungumza mara baada ya kukagua Makazi hayo Katibu Mkuu Wizara ya Afya- Idara Kuu ya Maendeleo ya Jamii Dkt. John Jingu amewahakikishia wazee hao kuwa Serikali itaendelea kuwatunza na kutatua changamoto zinazowakabili ikiwemo kuongeza watumishi kwenye makazi yao.

"Serikali inawapenda, ina jukumu la kuwatunza ikiwemo kuwapa matibabu, tunayo Sera ya matibabu bure kwa wazee ambayo mnaipata, tunaelewa kuna vipimo vya ziada na hilo ni jukumu letu kugharamia" alisema.
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )