Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, August 27, 2020

Jeshi Lapolisi Mkoani Dodoma Lajipanga Kukabiliana Na Watakaoeleta Vurugu Katika Kampeni.

juu
Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.
Jeshi la polisi Mkoani Dodoma limesema limejipanga kwa vizuri kwa wale wote watakaokuwa na nia ovu ya kufanya vurugu na kuhatarisha amani katika kampeni  za vyama mbalimbali za siasa.

Akizungumza na waandishi wa Habari leo Agosti ,27,2020 jijini Dodoma Kamanda wa polisi  mkoani Dodoma Gilles Muroto amebainisha kuwa makundi yote ya ovyo ambayo yamejiandaa kwa ajili ya  kuleta vurugu yatashughulikiwa na kazi ya jeshi la polisi ni kulinda amani ya Tanzania.

“Jeshi la polisi kazi yake ni kuhakikisha kuna amani,hakutakuwepo na makundi ya Ovyo,Tanzania huwa naifananisha na mto wa maji mtulivu,mto wa maji mtulivu mara nyingi kuna kuwa na miti mikubwa ya maua  mazuri imeizunguka ule mto huwezi ukaona kwa macho umetulia ndani yamto huo kuna viumbe kuna Wanyama ,wadudu,kuna mamba ,kenge wanyama wote hao wanategemea Maisha yao ndani ya mto huo yule anayekwenda kuyachezea hayo maji hakuna mnyama anayekubali kuchezewa hayo maji kenge wataenda sehemu zao na mamba sehemu zao ikimaanisha kuwa jeshi la polisi halitakaa kimya amani ya Tanzania ichezewe ”amesema.

Aidha,Kamanda Muroto amesema kuwa jeshi la Polisi litahakikisha linafuatilia kwa makini mwenendo wa kampeni na kubainisha kuwa Tanzania haina Mjomba wala shangazi nje ya nchi  huku akiwataka waandishi wa Habari kutumia kalamu zao vizuri kuhakikisha hakuna Habari za uchochezi.

“Tanzania haina mjomba wala shangazi nje nchi nyingi ambazo zinatuzunguka zimekuwa zikija hapa kwa sababu zimekuwa zikipata matatizo kwa hiyo sisi kama jeshi la polisi tunahakikisha tunalinda amani na waandishi wa Habari muwe sehemu ya Watanzania kuhakikisha hali ya amani na utulivu inakuwepo”amesema.

Katika hatua nyingine Kamanda Muroto ametoa wito kwa watanzania kuacha watu wa kulinda nyumba pindi wanapokwenda kwenye shughuli mbalimbali ili pasitokee uhalifu wowote .
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )