Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, August 4, 2020

Shirika la Afya Duniani (WHO) Lasema Tiba ya Corona Bado Ni Kitendawili

juu
Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema huenda kusiwepo tiba ya haraka ya Ugonjwa wa Covid-19 na kwamba itachukua muda mrefu kabla hali kurudi  kuwa ya kawaida katika baadhi ya  maeneo mbalimbali duniani.

Takwimu zinaonesha kuwa watu miliomi 18 kote duniani wameambukizwa virusi vinavyosababisha homa ya mapafu ‘Corona’ na karibu laki 7 wamefariki dunia.

Mkurugenzi wa WHO, Tedros Adhanom Ghebreyesus amezitaka nchi zote kutilia mkazo hatua za kiafya za kuzuia kusambaa kwa virusi hivyo.

Naye Mkuu wa Masuala ya Dharura katika Shirika hilo, Mike Ryan amesema nchi zenye kiwango kikubwa cha maambukizi zinastahili kujiandaa kwa mapambano makubwa.
chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )