Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, September 17, 2020

CHADEMA Yaahidi Kuweka Mazingira Mazuri Kwa Wafanyabiashara

juu


 Na John Walter- BABATI
Mgombea mwenza wa Tundu Lissu kwa tiketi ya  Chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Salum Mwalimu, amehaidi kuwawekea mazingira mazuri wafanyabiashara wote.

Alitoa ahadi hiyo jana Mjini Babati Mkoa wa Manyara  wakati akiwahutubia wananchi kwenye mkutano wa hadhara katika Uwanja wa Motel Papaa.

"Suala la kukadiliwa kodi kwa macho ni marufuku na maofisa wa TRA wengine hawajawahi  kumiliki hata kibanda cha nyanya,"alisema Mwalimu

Aidha alisema mfanyabiashara hawezi kulinda biashara kwa kupigwa nyundo kichwani na maofisa wa bodi wasiokuwa waaminifu.

Mwanasiasa huyo alifafanua kuwa haki za wafanyabiashara zinatakiwa kulindwa kwa kuwa wanatunza kumbukumbu za biashara zao.

Alisema wengi wao wanafungua maduka yao kwa mazoea huku akiwahakikishia  kufurahia kipindi cha uongozi wa Tundu Lissu.

Alitumia fursa hiyo kumuombea kura Lissu, wabunge na madiwani wa upinzani hasa wa Chadema.

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )