Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, November 9, 2020

Rais Magufuli Awatoa Hofu Wakuu wa Mikoa na Wakuu wa Wilaya......."Chapeni Kazi, Msiwe na Wasiwasi"

juu


Rais Dkt. John Magufuli amewataka wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya kuondoa hofu za kutenguliwa kutoka kwenye nafasi zao.
Dkt. Magufuli ameyasema hayo leo wakati akitoa hotuba yake mara baada ya kumuapisha Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Adelardus Kilangi, Ikulu Chamwino jijini Dodoma.

Rais Dkt. Magufuli amesema kuwa yanapotajwa mafanikio ya Serikali iliyopita viongozi hao hawawezi kukosekana hivyo waondoe shaka kwani hafikirii kuteua viongozi wapya kwenye nafasi hizo.

“Nashangaa napata vimeseji vingine, ‘Mheshimiwa Rais nimejitahidi katika kipindi changu’ kana kwamba kipindi chake nilimwambia kinaisha baada ya mimi kuapishwa.

“Nimeona hili nilizungumze, kwamba wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya msiwe na wasiwasi, na inawezekana wala pasitokee mabadiliko hata moja, labda kwa mtu atakayestaafu au atakayefanya mambo ya hovyo sana.”

Aidha, Rais ametoa wito kwa watendaji wa Serikali kuchapa kazi.

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )