Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, December 24, 2020

Super Nhesha: Dawa Bora Ya Kutibu Tatizo La Kisukari


 DODOMA!! DODOMA!! DODOMA!!
KWA WALE WENYE MATATIZO YA SUKARI AU KITAALAMU: (DIABETES MELLITUS)
NINI CHANZO CHA TATIZO HILI LA SUKARI.

KUNA VYANZO VINAVYOWEZA KUSABABISHA SUKARI:
(1) Shinikizo la damu (B.P) (2) Viwango vya juu vya triglyceride (Mafuta)
(3) Vyakula vyenye mafuta mengi na wanga
(4)Utumiaji wa pombe kupita kiasi 
(5)Ulaji wa vyakula vyenye sukari nyingi (6)Mtindo wa maisha usiofaa kiafya (7)Uzito unene uliozidi (8) Kutofanya mazoezi

NINI DALILI ZA KUWA NA TATIZO LA SUKARI
(1) Kuhisi njaa mara kwa mara (2) Kuhisi kiu mara kwa mara
(3) Kupungua uzito 
(4) Maono machafu 
(5) Uchovu mara kwa mara
(6) Ukipata kidonda hakiponi 
(7) Kushuka kwa kinga mwilini pia kwa wanaume wenye tatizo hili wanakuwa na  tatizo la upungufu wa nguvu za kiume kama vile kukosa hamu ya tendo la ndoa,  kulegea na kusinyaa, kuwahi kufika kileleni, maumivu ya mgongo, Kiuno, Tumbo kuunguruma na kujaa gesi, kutopata choo vizuri

SASA TIBA IMEWASILI KWA
Kwa kutumia tiba za asili Dawa ya mitishamba ilyokatika mfumo wa vidonge asilia Dawa inaitwa NHESHA POWER kwa kutumia Dawa hizi utapona tatizo hilo ndani ya siku 14 tu na hautaliona tena katika maisha yako.
 
BABU MADUHU atakuwepo Dodoma kuanzia Tarehe 25/01/2021 hadi tarehe 10/02/2021kwa hapa Dar es salaam tunaendelea   kutoa huduma zetu Ofisini hapa Magomeni, Moroco Hotel/Kanisani
Simu No. 0755 684 297, 0788 330 105, 0652 102 152
**** Karibu Tukuhudumie****
 

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )