Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, December 24, 2020

Wafamasi Wakumbushwa Kuhuisha Leseni Zao Kabla Ya Mwaka Kuisha.

juu


Na. Catherine Sungura,WAMJW-Dodoma
Wafamasia nchini wamekumbushwa kuhuisha leseni zao kabla ya tarehe 31 Disemba mwaka huu ili waweze kuendelea kufanya kazi za kitaalam kwa mwaka unaokuja.


Wito huo umetolewa leo na Msajili wa Baraza la Famasi Bi. Elizabeth Shekalaghe wakati akiongea na afisa habari wa Wizara ya Afya,ofisini kwake jijini Dodoma.


Bi. Eliza amesema kuwa kwa mujibu wa kifungu Namba 22 cha Sheria ya Famasi  sura 311 kinawataka wafamasia kuweza kuhuisha majina yao kwenye rejista kwa utaratibu maalamu.


“Pamoja na baraza la famasi kuwasajili wanataaluma kwa mujibu wa kifungu cha sheria ya famasi nchini,kifungu kinatutaka kujisajili kila tarehe 31disemba kila mwaka ili kuweza kufanya kazi  za kitaalam kwa mwaka unaokuja”.Alisisitiza Msajili


Kwa upande wa uuzaji wa dawa ,Masajili wa baraza hilo Bi.Shekalaghe amesema  tatizo la uuzaji wa dawa kiholela imekua ni tatizo sugu hapa nchini na hivyo mwaka huu Waziri wa Afya ameidhinisha kanuni za uuzaji,usimamizi wa uzaji wa dawa za cheti na hivyo amewataka wanataaluma wa famasi kuhakikisha wanazisoma na kuzielewa kanuni hizo.


“Kama wafamasia na wataalam tukumbuke tuna watu tunawasimamia na kuhakikisha dawa tunazitoa kwa kuzingatia miongozo iliyopo na baraza halitosita kumchukulia hatua yeyote atakayeenda kinyume na kanuni hizo”.Aliongeza Bi. Shekalaghe.


Mbali na hayo Bi. Shekalaghe amewataka wananchi  kutoa taarifa kwenye baraza hilo pale wasiporidhika na huduma zitolewazo  kwa kupiga namba bila malipo 0800110015 ili waweze kutatua changamoto wanazozipara.


ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )