Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, January 19, 2021

Rais Magufuli Aitaka Wizara Ya Madini kutochelewesha mradi wa uzalishaji madini ya Nikeli

juu


Rais Dkt John Magufuli amesema hatua ya kusainiwa kwa mradi wa uzalishaji madini ya Nikeli kati ya Serikali na kampuni ya LZ Nickel Limited, inaashiria kuwa sasa Tanzania itaanza kufaidi matunda ya kuwa na madini hayo hapa nchini.

Akihutubia baada ya kushuhudia utiaji saini mkataba wa mradi huo mjini Bukoba mkoani Kagera, Rais Magufuli amesema kuwa Watanzania wamechoka kusubiria mradi huo ambapo tangu mwaka 1976 madini hayo yaligundulika hapa nchini.

Rais Magufuli amesema, Tanzania ni tajiri kwenye sekta ya madini na hivyo ni wakati muafaka sasa kuanza kufaidi matunda ya utajiri huo kwa kutafuta Wawekezaji wenye nia nzuri na maendeleo ya Tanzania.

Akizungumzia mradi huo Rais Magufuli amesema, Madini hayo ya Nikeli yatasaidia ukuaji wa uchumi wa Tanzania hasa kipindi hiki ambacho nchi inatekeleza mradi wa ujenzi wa Reli ya Kisasa (SGR).

Ameitaka wizara ya Madini kutochelewesha mradi huo na kutoa ushirikiano kwa Wawekezaji hao ili kuharakisha uzalishaji wa madini ya Nikeli yanayotarajiwa kuzalishwa kutoka kwenye mradi wa Kabanga uliopo mkoani Kagera.

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )