Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, March 22, 2021

Rais Tshisekedi: Endelezeni mema ya Dkt. Magufuli

juu

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo (DRC), Felix Tshisekedi amesema Watanzania watafanya kosa kubwa endapo watashindwa kuendeleza yale mema aliyoanzisha na kuyaenzi aliyekuwa Rais wa Tanzania Dkt. John Magufuli.


Rais Tshisekedi amesema Dkt. Magufuli amekuwa akitekeleza ndoto zilizokuwa kwa viongozi waasisi wa Bara la Afrika za kuliletea Bara hilo za maendeleo na kupinga vitendo vya ukandamizaji kwa wananchi.

Amesema Dkt. Magufuli ataendelea kukumbukwa na Waafrika wote ambao walimuona kiongozi huyo kama mkombozi wao.

Rais Tshisekedi ameyasema hayo katika uwanja wa Jamhuri jijini Dodoma wakati wa shughuli ya kitaifa ya kuaga mwili wa Dkt. Magufuli.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )