Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, April 25, 2021

Kimbunga Jobo chatoweka Tanzania

juu


Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imesema kuwa, kwa sasa kimbunga hafifu Jobo hakipo nchini Tanzania.

Taarifa ya TMA iliyotolewa saa chache zilizopita imeeleza kuwa, hakuna madhara ya moja kwa moja yanayotarajiwa kutokana na kimbunga hicho hafifu.

Hata hivyo imesema kuwa, masalia ya mawingu yanayoambatana na kilichokuwa kimbunga Jobo yanaweza kusababisha mvua katika baadhi ya maeneo ya ukanda wa pwani.

Kwa mujibu wa Mamlaka ya Haki ya Hewa Tanzania, mawingu ya mvua yaliyokuwa yakiambatana na kimbunga hicho yamesambaa baharini karibu na maeneo ya kusini mwa pwani ya Tanzania na Msumbiji.

TMA imewashauri Wananchi wote kuendelea kufuatilia na kuzingatia taarifa za utabiri kutoka mamlaka hiyo, pamoja na maelekezo na miongozo inayotolewa na mamlaka husika.

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )