Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, June 28, 2021

Kada wa CHADEMA Mdude Nyagali Aaachiwa Huru

Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya imemuachia huru kada wa Chadema, Mdude Nyagali aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya kukutwa na dawa za kulevya baada ya mahakama kueleza kuwa ushahidi uliotolewa dhidi yake ni batili.
 
Juni 14, 2021, Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya iliahirisha kutoa hukumu dhidi ya kesi yake kwa kile kilichoelezwa kuwa hukumu bado haijakamilika pamoja na mambo mengine ambayo yalikuwa nje ya uwezo wa Hakimu.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )