Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, June 5, 2021

Majaliwa: Simamieni Mapato Na Matumizi Ya Fedha Za Serikali

juu


Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amewataka viongozi wa mkoa wa Dar es Salaam kusimamia ukusanyaji na matumizi sahihi ya mapato ili waweze  kutekeleza miradi mbalimbali ya maendeleo.

Ametoa kauli hiyo jana (Ijumaa, Juni 4, 2021) alipozungumza na viongozi hao kwenye ofisi ndogo ya Waziri Mkuu Magogoni Jijini Dar es Salaam.

Amesema kuwa mbali na kusimamia ukusanyaji pia waweke mikakati ya kuwa na vyanzo vipya ambavyo vitasaidia kuongeza wigo wa ukusanyaji wa mapato "Tukishaongeza mapato haya, mabaraza yetu ya madiwani kwenye manispaa na jiji yanauwezo wa kupanga miradi inayoonekana  dhahiri na inayogusa maisha  ya wananchi "

Pia, Amesema kuwa mapato yanayopatikana kutoka kila chanzo  ni lazima matumizi yake yafanyike kwa kuzingatia sheria, kanuni na taratibu za matumizi ya fedha za Serikali.

Amesema kuwa viongozi hao wanapaswa kuweka mikakati itakayolifanya mkoa wa dar es salaam kuwa wakitalii badala ya kutegemea biashara pekee kama ilivyosasa "biashara ya utalii kwenye fukwe za bahari ya hindi inaweza kuwa chanzo kikubwa cha mapato katika mkoa wa Dar es salaam.

Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais-TAMISEMI

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )