Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, July 14, 2021

Prof. Mkumbo Atoa Ufafanuzi Wa Mabanda Ya Saba Saba Kuitwa Majina Ya Hayati Magufuli Na Ujenzi Wa Sanamu Yake.

juu


Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Prof. Kitila Mkumbo (Mb) ametoa ufafanuzi wa taarifa ya mapendekezo ya ukarabati wa Jengo la Madini katika Maonesho ya Mwl. J.K Nyerere (Saba saba) na kuitwa jina la Hayati John Pombe Magufuli ambapo pia imependekezwa kujegwa sanamu ya Hayati Magufuli.

Sponsored: Unatafuta Kazi Serikalini na Kwenye Mashirika Binafsi? Bofya Hapa

Prof. Mkumbo ameyasema hayo wakati akifanya mahojiano na Radio ya EFM katika kipindi cha Ubaoni na ameeleza kuwa; “Benki ya NBC ndio wadhamini wakubwa wa maonesho ya 45 ya saba saba, moja ya makubaliano ya udhamini huo ni kufanya ukarabati wa mabanda mawili kwa gharama ya Millioni 420 fedha za Benki ya Biashara ya Taifa (NBC) sio za Serikali wala za Mkopo, lakini ni sehemu ya udhamini wao

Aidha, Mabanda yanayokarabatiwa kwa udhamini huo hutajwa majina ya Marais wastaafu, Moja ya banda la Madini limependekezwa kutajwa jina la Magufuli na tumeomba kibali kwenye Mamlaka ili kutaja jina hilo.”


Prof. Mkumbo aliendelea kueleza kuwa “Moja ya mapendekezo ya Benki ya NBC, wakikarabati banda waruhusiwe kujenga na sanamu ya Hayati Magufuli, ni mapendekezo yao ambayo yamewasilishwa Serikalini yanasubriwa kufanyiwa kazi na hayajapata majibu kwahiyo nisisitize hakuna uamuzi uliofanyika lakini muhimu zaidi fedha zinazozungumuziwa milioni 420 sio fedha za Serikali ni fedha za NBC kama sehemu ya ufadhili wao”

Sponsored: Unatafuta Kazi Serikalini na Kwenye Mashirika Binafsi? Bofya Hapa

ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )