Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, August 17, 2021

Aliyewahi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya John Mwakipesile Afariki Dunia


Aliyewahi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya kwenye Serikali ya awamu ya nne, John Mwakipesile, amefariki dunia usiku wa kuamkia leo Jumanne Agosti 17, 2021.


Mkuu wa Wilaya ya Kyela, Ismail Mlawa na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Mbeya, Jacob Mwakasole, wamethibitisha kupokea taarifa za msiba huo kwa masikitiko makubwa na kusema kuwa ni pigo kubwa kwao.

Marehemu Mwakipesile alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya wakati wa uongozi wa wa Rais Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )