Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, August 23, 2021

PICHA: Askofu Gwajima akiwasili Viwanja vya Bunge Kuhojiwa na kamati ya Bunge ya Haki Kinga na Madaraka

Mbunge wa Kawe, Askofu Josephat Gwajima amefika Bungeni Dodoma, ikiwa ni kuitikia wito wa Spika uliomtaka kufika mbele ya Kamati ya Maadili na Madaraka ya Bunge kujibu tuhuma mbalimbali ikiwemo kusema uongo na kushusha hadhi na heshima ya Bunge.
chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )