Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

.....

Monday, November 22, 2021

Rais Museveni awataka magaidi kujisalimisha

Rais wa Uganda Yoweri Museveni ametangaza vita na Magaidi wote nchini humo ambapo amewataka  wajisalimishe wenyewe ili waokoe maisha yao lasivyo wote watauawa.

"Tumewakamata washukiwa wa ugaidi 106 hadi sasa ambao wana uhusiano na matukio mawili ya milipuko ya hivi karibuni, bado tunawasaka wengine akiwemo Obaida Bin Bukenya. Ushauri wangu kwa magaidi wote wajisalimishe ili waokoe maisha yao, wasipojisalimisha wote watapoteza maisha

"Tunaongea na Serikali ya DR Congo tutawapata waasi wa ADF ambao wanashirikikiana na IS kuendesha ugaidi , Marais wa Nchi zote Afrika wamenipigia na tutalitatua hili tatizo la ugaidi

"Nawaomba watu wawe na subira wakati uchunguzi wa matukio mawili ya mlipuko ukiendelea, subirini watuhumiwa wafikishwe mahakamani mtasikia ukweli, Mimi ni msomaji mzuri wa masuala ya kijasusi, subirini Mahakamani" amesema Rais Museveni

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )