Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

.....

Saturday, November 13, 2021

Tangazo la Kuitwa Kazini Ajira za Idara ya Uhamiaji......Bofya Hapa Kutazama Majina

 Kamishna Jenerall wa Uhamiaji anawatangazia vijana wafuatao ambao wamechaguliwa kujiunga na ldara ya Uhamiaji kwa cheo cha Konstebo kufika katika Ofisi za Uhamiaji Kurasini Dar es salaam na Afisi Kuu ya Uhamiaji Zanzibar tarehe 13 Disemba,2021 saa 2:00 asubuhi, kwa ajili ya taratlbu za maandalizlya kwenda katika chuo cha mafunzo ya Uhamiajl kllichopo Boma Kichakamiba, Wilaya ya Mkinga mkoani Tanga. 

==>>Kutazama Majina ya Walioitwa Kazini,  BOFYA HAPA 


 

 

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )