Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, December 17, 2021

Rais Samia ateta na Walimu kwa njia ya simu

 Rais Samia Suluhu Hassan amewataka Walimu nchini kuendelea kufanya kazi kwa bidii, kwa kuwa Serikali inatambua madai yao na inayafanyia kazi.

Rais Samia Suluhu Hassan ametoa kauli hiyo wakati akizungumza kwa njia ya simu na Wakuu wa shule za sekondari wanaohudhuria mkutano mkuu wa wakuu wa shule za sekondari za Serikali na zile za binafsi, mkutano unaofanyika mkoani Dar es Salaam.

Amewaeleza Walimu wanaohudhuria mkutano huo kuwa, kutokana na majukumu mengi ya kikazi ameshindwa kuhudhuria mkutano huo, lakini anaufatilia kwa karibu na yupo pamoja nao.

Mkutano huo wa 16 unawakutanisha wakuu hao wa shule ili waweze kubadilishana mawazo, uzoefu pamoja na kujadili changamoto na mafanikio katika eneo lao, na unahudhuriwa na Walimu zaidi ya elfu tano kutoka shule za sekondari za Serikali na zile za binafsi.

Tangazo
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: