Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, December 12, 2021

“Vibe La Christmas, TECNO Yatosha” Yazinduliwa Rasmi


Habari njema kwa watanzania nzima n asana sana wale watumiaji simu janja. Hii ni yao maana promotion hii iliyozinduliwa leo na kampuni za simu mkononi TECNO.
 

Meneja mauzo wa TECNO Ms. Mariam Mohammed amewaambia watanzania “Msimu huu wa sikukuu chochote unachotaka kuwapa zawadi ndugu, jamaa na marafiki zako msimu huu wa sikukuu, utakipata tecno, unachotakiwa kufanya nunua simu yoyote ya smartphone kutoka TECNO basi na sisi hatutawezi kukuacha hivi hivi”.


Pia akaongezea kuwa “mwisho wa mwezi huu ndio kutakuwa na droo ya kushinda zawadi kubwa ya friji, mashine ya kufuria, microwave na zawadi zengine mbalimbali”. Zawadi izi ya droo zinawalenga wale wateja wote watakao nunua simu za CAMON 18 Series na SPARK 8 Series.

Promotion hii itakuwa nchi nzima katika maduka ya TECNO yenye promotion ambapo zawadi zitatolewa papo hapo dukani kwa wateja watakao nunua simu za POP Series, SPARK Series na CAMON Series. 


Hii ni desturi ya kampuni ya TECNO kuwa na promotion kubwa kipindi iki cha mwisho wa mwaka ambapo ni mda mahususi kabisa wa kutoa shukrani kwa njia ya zawadi kwa marafiki, ndugu, jamaa na wana wamilia yako kiujumla.

Kufahamu zaidi juu ya promotion hii au kufahamu duka gani la kutembelea sahihi lenye promotion wapigie kwenye namba zao 0744545254 au 0678035208.


chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: