Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, January 21, 2022

Sabaya adai hakupewa haki ya kusikilizwa


Aliyewahi kuwa Mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya, wakati akiendelea kutoa ushahidi wake katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha, amedai kwamba hakuwahi kupewa haki ya kusikilizwa juu ya tuhuma zinazomkabili badala yake alivamiwa na kutengenezewa kesi ya uongo.

Hayo yamejiri hii leo Januari 21, 2022, wakati mshtakiwa huyo wa kwanza katika kesi ya uhujumu uchumi inayomkabili Sabaya na wenzake sita akiendelea kutoa ushahidi wake mahakamani hapo.

Lengai ole Sabaya pamoja na wenzake katika kesi hiyo ya uhujumu uchumi wanakabiliwa na tuhuma za kuchukua kiasi cha shilingi milioni 90 kutoka kwa mfanyabiashara Francis Mrosso kwa madai kwamba amekwepa kodi


Tangazo
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: