Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, July 8, 2022

Waziri Ummy:’Tujitokeze Kuchanja Chanjo Ya Uviko-19 Ili Tupate Kinga Ya Jamii.’


Na ENGLIBERT KAYOMBO – WAF, Dar Es Salaam.

Waziri wa Afya Mheshimiwa Ummy Mwalimu ametoa rai kwa wananchi kuchanja chanjo dhidi ya UVIKO-19 ili Tanzania iwe na watu wengi waliochanja na kupata Kinga ya Jamii dhidi ya UVIKO-19.

Waziri Ummy Mwalimu amesema hayo leo Jijini Dar Es Salaam mara baada ya kutembelea Maonyesho ya Kimataifa ya 46 ya Biashara ya Saba Saba akiwa pamoja na Mratibu wa Kimataifa wa Mapambano dhidi ya UVIKO-19 kutoka umoja wa Mataifa Dkt Ted Chaiban ambapo walitoa elimu na hamasa ya chanjo dhidi ya UVIKO-19 kwa wananchi.

“Chanjo dhidi ya UVIKO-19 ni salama na haina madhara na ili tuweze kupata kinga dhidi ya Ugonjwa huu wa UVIKO-19 ni lazima tuchanje” amesema Waziri Ummy Mwalimu.

Waziri Ummy amesema kwamba ili Duniani tuweze kuwa na Kinga ya Jamii na kuudhibiti ugonjwa wa UVIKO-19 inatubidi angalau asilimia 70 ya watu

Tangazo
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: