Tuesday, March 29, 2016

Rais Magufuli Awasili Jijini Mwanza Leo Akielekea Chato.....Sikiliza Audio hii Kujua Alichokifanya Baada ya Kutua Uwanja wa Ndege


Rais Dkt.John Pombe Magufuli ametua jijini Mwanza akielekea Chato na kutoa maagizo ya kukamilishwa kwa ukarabati njia ya ndege na kuruhusu barabara iliyokuwa imefungwa na uongozi wa Mkoa wa Mwanza kwa ajili ya kuzuia waendesha bodaboda.

Hapo chini kuna ripoti ya dakika tatu ya mambo yote aliyoyafanya Rais Magufuli baada kutua  Mwanza

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )