Saturday, May 21, 2016

Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Kanembwa- Kigoma


1 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE ANDREHEM MLWILO

2 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE AULELIANI MWALONGO

3 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELFINA LAZARI MOSHA

4 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELHELMA EVARISTO MKINGA

5 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELICK WILBROAD

6 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA AKILI

7 FARAJA SIHA SEMINARY F ADELINA COSMAS

8 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA INOCENT

9 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASSIM

10 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASUSA

11 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA MARANDO

12 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA NSAJIGWA

13 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ADELINA PETER

14 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA PHILEMON

15 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADELINA SOSTENES

16 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA WENCESLAUS

17 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A BAYO

18 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A MPANGENI

19 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELINA ANTIPAS SHIRIMA

20 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F ADELINA ASSENGA AMEDE

21 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F BAITINA HARUNI MSUYA

22 BUNDA SECONDARY SCHOOL F BAITUNI S MAJANDILA

23 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BALBINA MAHINYA

24 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALBINA ULEDI

25 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BALBINA ANICETH KIWIA

26 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BALBINA D LYIMO

27 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F BALBINA E MAPUNDA

28 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BALDWINA P MAHIMBO

29 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALIATU SHAFII ZANGA

30 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BALICHENE SONDA

31 SUMVE SECONDARY SCHOOL F BALKE MAZIKU

32 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BALKIS HAMIDU

33 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BALQEES S MOHAMED

34 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F BALQIS J SAID

35 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BALQUIS KATUNDU

36 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAMLANGE KALELA

37 BEROYA SECONDARY SCHOOL F BAPTISTA MILINGA

38 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F BARAKA C KOMBA

39 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BARAKA OTMARY MLOWE

40 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BARBIERY BETRAM CHILIMA

41 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SEBASTIAN

42 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHARLES MASAMU

43 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CRODWARD KAMUGISHA

44 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D KASONGOYO

45 MSALATO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DANIEL SHOIDE

46 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ELIAH MGHASE

47 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE EMANUEL MUYA

48 BUNDA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MSUYA

49 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE FELIX KIMARO

50 KIWELE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G MALEMA

51 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H KABOGO

52 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H SIGALLA

53 PIUS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ISAACK PAUL

54 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE J KAIGI

55 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME BYALUGABA

56 AIRWING SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME MTOROBO

57 MUHEZA HIGH SCHOOL F CAROLINE JOSEPH ANGAIYA

58 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS BAMWEBUGA

59 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE K UISO

60 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE L BRANGIS

61 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DANIELA FRANK SEBAHENE

62 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAPHROSA LEONARD NGAWAIYA

63 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DARIA NCHANILA

64 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DARIA DANIEL NKYA

65 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DARLIN KAKOZI

66 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHAMBANENJE

67 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA DEUS

68 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DATIVA GEORGE

69 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA MATUNGWA

70 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DATIVA PAUL

71 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA RWESHELWA

72 KABANGA SECONDARY SCHOOL F DATIVA SYLIVAND

73 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA TIBESIGWA

74 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA VENANT

75 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DATIVA A ERNEUS

76 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA AMAN MTUI

77 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DATIVA AUGUST TEMU

78 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHARLES NYALUKE

79 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA D RWEYEMAMU

80 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DATIVA D SALUFU

81 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA D PASTORY

82 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DIDAS FLORIAN

83 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DUNSTAN NYAGALU

84 LUGALO SECONDARY SCHOOL F EDINA E LUHWAGO

85 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAKIMU BALIAGATI

86 PAMBA SECONDARY SCHOOL F EDINA GWABO JOSEPH

87 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F EDINA H MWAKAPALA

88 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA INNOCENT SENGO

89 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ISRAEL YATOSH

90 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAHAMBILO

91 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAPUNGU

92 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDINA JACOB CHAULA

93 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA JENEROZA LEOPOLD

94 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA JOSEPH JACOB

95 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA K EDWARD

96 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA K OSHUMAA

97 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDINA KOKWIJUKA ERNEST

98 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L KIBASA

99 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDINA L SELEMAN

100 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L SHIRIMA

101 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FAILUNA HUSSEIN KAMAU

102 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F FAILUNA RAMADHANI TUTA

103 KALIUA SECONDARY SCHOOL F FAIMA ISIHAKA

104 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FAINES KIZANYE

105 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES TOBIAS

106 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FAINES ZEBEDAYO

107 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F FAINES ATILIO MDAGE

108 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAINES M KAHOGO

109 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F FAINES NOEL BROWN

110 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES SEPO STEVEN

111 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FAINESS ELISON SAMWEL

112 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F FAINESS KASANDA RENATUS

113 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAINESS M KYANDO

114 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIR B GADAU

115 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAITH ISSAWANGU

116 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FAITH A MWAIPOPO

117 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FAITH ABBA MSOFE

118 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FAITH ASA MEENA

119 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH CECILIA MDACHI

120 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F FAITH CHARLES TIBIHIKA

121 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GEORGIA RUKILIZA

122 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GEORGIA MADANGI AWE

123 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GEORGIA POTITUS ISHENGOMA

124 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GEORGINA CHARLES KAVENGA

125 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GEORGINA GEORGE MGOYELA

126 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEORGINA MICHAEL MDUDA

127 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERALDA M KATEMBA

128 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA MUSHUMBUSI

129 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA SEVERIN KOMBA

130 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GERALDINA VENANSI KIMARIO

131 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERDA ARBOGAST

132 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F GEREMANA E BOTA

133 EFATHA SEMINARY F GERINE KOMANGO LUSINDE

134 MIONO SECONDARY SCHOOL F GERMANA CHELULA

135 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F GERMANA JOHN

136 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GERMANA EUGEN MARK

137 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GERMANA G MKOKA

138 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERMANA GAUDENCE CHAMI

139 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GERMANA P NYENZA

140 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GERODA REAGAN

141 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HADIJA SELEMANI

142 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI

143 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI

144 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ZUBERY

145 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA A ISSA

146 KIFARU SECONDARY SCHOOL F HADIJA A LUSONZO

147 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMED

148 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMEDI

149 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MSHANGAMA

150 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A NGWALO

151 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDUL MSIMBE

152 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ADAM KARUNDA

153 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA AHMAD MCHELU

154 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HADIJA ALLY MSEMO

155 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA ATHUMANI ABEID

156 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA FADHILI ATHUMANI

157 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F HADIJA H BAYO

158 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H DUA

159 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMED

160 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMEDI

161 SUMVE SECONDARY SCHOOL F IMANI EDWARD SILAS

162 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI FRANCE NZIKU

163 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI GAUDENCE LUPOGO

164 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IMANI P MAO

165 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IMANI S KISSANDA

166 UCHILE SECONDARY SCHOOL F IMELDA GOODLUCK

167 KAREMA SECONDARY SCHOOL F IMELDA MICHAEL

168 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IMELDA PELAGI

169 PEACE SECONDARY SCHOOL F IMELDA RUSERUKA

170 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA SAMSON

171 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA WINCHISLAUS

172 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F IMELDA ALOIS CHALLE

173 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IMELDA DOMINICK ISSANGYA

174 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F IMELDA ERICK NGOWO

175 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA H KABEREGE

176 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA J KOMBA

177 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IMELDA J MBUNDA

178 DAREDA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JANE SAPALI

179 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JOHN SANGA

180 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IMELTHA NOLASCO

181 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MBYAZITA

182 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MLIGO

183 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MNGARA

184 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MOSES

185 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSWIMA

186 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MTUI

187 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MWATUKA

188 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NESTORY

189 DUTWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OBARE

190 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ONESMO

191 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PETER

192 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PHAUSTINE

193 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RICHARD

194 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RWEYEMAMU

195 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SEVERINE

196 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SHITINDI

197 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIMON

198 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE STEPHEN

199 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TEMU

200 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A BWANA

201 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASSANA M MANYANDA

202 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATALINA LUCHAGULA DEUS

203 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F KATARINA BAKARI ALLY

204 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KATARINA EPHRAIM MOLLA

205 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATARINA MASSAWE WENSESLAUS

206 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATRINA N MTINANGI

207 TAQWA SECONDARY SCHOOL F KAUMBYA AUGUSTINE FAUSTINE

208 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KAUNDIME MUHINA ABDALLAH

209 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR ALLY NYONI

210 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KAUYE K LWANGA

211 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAUYEROSE A BOTTO

212 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KAWTHAR MOHAMED ABDI

213 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFLEN BUNANI

214 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFRENE P KISUSI

215 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KELLEN METTA

216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KELLEN MWAIJUMBA

217 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F KELLY A MLEH

218 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KEMIGISHA JOANITA

219 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE MUGANYIZI

220 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE C KATIKIRO

221 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LATIFA I MOHAMED

222 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F LATIFA I SELEMAN

223 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F LATIFA IDDI JUMA

224 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA J MKENGA

225 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMANNE DOTTO

226 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LATIFA L MUNISI

227 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LATIFA M HASSAN

228 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA MASHAKA NGWAYA

229 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LATIFA MOHAMED OMARI

230 SANGU SECONDARY SCHOOL F LATIFA MOHAMEDI MUYA

231 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LATIFA MROPE SELEMANI

232 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA NASSORO YAHYA

233 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F LATIFA OMARY MOHAMMEDI

234 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LATIFA R ISSA

235 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA R KIDULI

236 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F LATIFA R MCHANA

237 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LATIFA S ALLY

238 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MARUZUKU

239 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MOHAMEDI

240 RUVU SECONDARY SCHOOL F LATIFA S NJENGA

241 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E SWAI

242 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ELISANTE THOMAS

243 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EMANUEL MBILINYI

244 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA F MNENEY

245 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FANUEL MLACHA

246 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FRANCIS HAULE

247 DAREDA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GABRIEL LAKWAY

248 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GODLOVE KIULA

249 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GREGORY KIGOSI

250 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA HUBERTH SENGA

251 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J BURA

252 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LAMECK

253 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LUKONDO

254 DAKAWA HIGH SCHOOL F MAGDALENA JAMES KAPELELE

255 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH LESSERI

256 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH TESHA

257 SWILLA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MBILINYI

258 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MUSHI

259 MBEZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KABUNGA VICENT

260 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA L MWADANGALA

261 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F NAIMA HARUNA ABDALLAH

262 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIMA K MBOLELA

263 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA M NASSOR

264 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAIMA SALUM KASHORO

265 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NAIMANA IBRAHIM

266 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAIMI PETER KILEO

267 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIPHAT F MWAKISALE

268 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F NAIRA RASHID MNUNDUMA

269 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIRATH SHAKOOR

270 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F NAIRO BAKARI MBWAMBO

271 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAISHIKA JOHN MBWAMBO

272 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAISHIYE SAIGURAN

273 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NAISHOOKI WILBERT OLE-MBILLE

274 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAISHORWA LOIBANGUTI MERINYO

275 DODOMA SECONDARY SCHOOL F NAJA ABDUL MBWILO

276 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F NAJA ELIA MKONGWA

277 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJENJWA GADI MBWAMBO

278 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NAJJAT ALLY SINDO

279 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAJMA SALUM

280 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NAJMA SEMENI

281 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F OLIVA M GURTU

282 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA M LAGO

283 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F OLIVA MATHIAS KANANI

284 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA SHIRIMA ERASTO

285 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER GERALD

286 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER HAMIS

287 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NICODEMUS

288 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F OLIVER PASCHAL

289 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F OLIVER STEPHANO

290 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER AMOS MDAMU

291 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVER CHARLES MUNISI

292 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER E NDOSI

293 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F OLIVER FIDELIS MERERE

294 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER H KESSY

295 DODOMA SECONDARY SCHOOL F OLIVER JOHN ANATORY

296 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER L KOROSO

297 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OLIVER M GWAKISA

298 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER M JOSEPH

299 MWANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NYABAYANGO CHASSAMA

300 LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIVER ONESMO MKONGWA

301 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J SIKUKUU

302 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JULIUS MAHEMBE

303 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA MPUME HUSSEIN

304 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA N HHANDO

305 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA OTUMARY MGENI

306 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F PASKALINA PAUL HINYUYE

307 AHMES SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA AUDAX

308 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA BISEKO

309 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA DAUSON

310 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA JACOB

311 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA MABULA

312 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA K PAUL

313 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASQUITA ALMA SYLVESTER MAHUWI

314 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PATISTA ADRIANO MWIRU

315 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PATMOS SENI

316 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRA JONAS MLAKI

317 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRESIA M MLOGI

318 DUTWA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ADEN

319 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ANTONY

320 KASOMA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA BARNABAS

321 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PUDENSIANA EMMANUEL

322 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL FERDINAND MAHAVILE

323 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL FRANCIS BASU

324 LUGALO SECONDARY SCHOOL F RACHEL GEHAZ MBEYELA

325 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL GOODLUCK KENNY

326 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ISAYA MWAKIBETE

327 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL J MABISA

328 KIFARU SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MUSSA

329 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MWAKAMBINDA

330 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F RACHEL J STANFORD

331 MBEYA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JAMES SIBALE

332 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOHN MSIGARA

333 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSHUA MSAMBA

334 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JULIAS MUBHANGA

335 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL KULWA JAPAN

336 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL L ALOYCE

337 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL LUTENGANO MWAKIFWAMBA

338 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F RACHEL M ELIAS

339 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RACHEL M KAJELELO

340 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F RACHEL M LUBUNGA

341 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL M MAKOBA

342 BONDENI SECONDARY SCHOOL F RAHMA A BAKARI

343 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F RAHMA ISSA NURU

344 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA ELISHA

345 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REBECA MABULA

346 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F REBECA J NELA

347 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REBECCA KORDUNI

348 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REDEMTHA SELESTINE MZOLA

349 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REGINA APATE

350 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA E BENJA

351 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA EDWARD MWAMPINGE

352 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F REGINA HIRBA MANYA

353 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA J BUKULA

354 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA L MOLLEL

355 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F REGINA P DAFFI

356 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA SAMWEL KITOSI

357 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F REHEMA AKWILOMBE

358 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REHEMA ALOYCE

359 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA GRAYSON

360 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA JOSEPH

361 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ABDALLAH MWENDA

362 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ALYSTIDIA LUKOSI

363 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SABRINA B MNONJELA

364 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA H SALUM

365 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F SABRINA I SULEIMAN

366 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA J SHEKIVULI

367 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SABRINA KHERI ALUTA

368 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMED CHEMBERA

369 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA RAMADHANI KAYANDA

370 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SAID HOTTY

371 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F SABRINA TAHIL OMARY

372 OSHARA SECONDARY SCHOOL F SABRINAH H MAKANYAGA

373 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABUYI JOHN KATAMBI

374 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SADA ALLY

375 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SADA ATHUMAN

376 LUGALO SECONDARY SCHOOL F SADA BUDI

377 RUVU SECONDARY SCHOOL F SADA HALFANI

378 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA MASUNGA

379 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F SADA MPOSEWA

380 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SADA SALUMU

381 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F TATHEER SACHEDINA

382 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TATHNIMU N MEHRABI

383 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F TATU ADAMU

384 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F TATU AHAMADI

385 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

386 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

387 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

388 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TATU HABIBU

389 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU HAMADI

390 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA

391 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIM

392 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIMU

393 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MANENO

394 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MOHAMED

395 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TATU MUHARAMI

396 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU OMARY

397 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TATU PHAUSTINE

398 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU RAMADHANI

399 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU THABITI

400 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TATU TITUS

401 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO D NYAKI

402 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAUDI MANYA

403 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO DENICE KIMAMBO

404 KAREMA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DONATUS MHENI

405 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F UPENDO E ANDONGOLILE

406 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E LYIMO

407 PIUS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MMARI

408 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MSELI

409 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MWAKIPOSA

410 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E URIO

411 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELIJA MCHOMVU

412 JUDE SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMANUEL KANUYA

413 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL RAMADHANI

414 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO FILEX MMBANDO

415 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F UPENDO G ADAM

416 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MAKOKO

417 MBEZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MDUMA

418 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G URONU

419 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAMALIELY MAFIE

420 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAUDENCE PETER

421 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH NICHOLAUS LUHWAVI

422 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH O MWANJALA

423 MWANZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH ONESMO EZEKIEL

424 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F VAILETH PETRO SANGA

425 MRINGA SECONDARY SCHOOL F VAILETH RICHARD CHAMI

426 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH S MAYUGO

427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F VAILETH S MWANGOLOMBE

428 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH SHOMORO NGULWA

429 KIFARU SECONDARY SCHOOL F VAILETH ULKWAY ISAYA

430 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH W ZACHARIA

431 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F VAINES SIMON KINYOWA

432 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VAINESS EPHRAEM

433 MAGU SECONDARY SCHOOL F VAINESS LAURENCE

434 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F VAIRETI V MNGUTO

435 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F VAISHALI J SANGAR

436 UMOJA SECONDARY SCHOOL F VALDY ERICK KHAHIMA

437 KIUMA SECONDARY SCHOOL F VALELIA A MAHUNDI

438 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENCEA M VENANCE

439 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F VALENCIA DOMINICO

440 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENTINA MORRIS

441 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA JOSEPH

442 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WEMA MAKOYE

443 WIZA SECONDARY SCHOOL F WEMA MBUKWA

444 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F WEMA TIMOTH

445 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WEMA D KIGUMBE

446 VWAWA SECONDARY SCHOOL F WEMA E SHIMWELA

447 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA ENOS NTIBARUSIGA

448 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F WEMA F MBOGONI

449 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA G ROBERT

450 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KAJANGE

451 MBEYA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KIBWEJA

452 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WEMA JOHNSON NJAU

453 WENDA HIGH SCHOOL F WEMA MUSA STENES

454 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F WEMA MWIGIRE DEO

455 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WEMA NSANGARUFU MWAKIBETE

456 JUDE SECONDARY SCHOOL F WEMA OBED BETHUEL

457 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F WEMA Y NYUMILE

458 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMAELI JUMA

459 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F WEMAELI SIMON FURAHINI

460 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WENDE ISAACK NYATO

461 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F YOANA HERMAN THOMAS

462 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F YOHANA A MBOYA

463 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA EFREM KESSY

464 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F YOHANA I MAPHIE

465 NANGWA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J GOJONJO

466 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J JOSEPHAT

467 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA JOHN MOMBURI

468 RUVU SECONDARY SCHOOL F YOHANA SHAO GELAS

469 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOHANA T GIRAY

470 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH EMMANUEL NONI

471 SWILLA SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH GERSON KONGA

472 ILEJE SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH SAMWEL DHAHABU

473 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOLANDA KOMBA

474 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOLANDA ATANASI MWENDA

475 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA CHARLES TARIMO

476 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YOLANDA FAUSTIN KIMARO

477 ITAMBA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA N KIKOTI

478 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA CHESKO NYAKUNGA

479 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA MARTIN KOMBA

480 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA SAMWEL MAPUNDA

481 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HAMIS

482 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HASSANI

483 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M IBRAHIM

484 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MIKIDADI JUMA

485 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MKONDYA SAID

486 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED LIMO

487 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED SEIF

488 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ZAINAB MUSSA MKWANDA

489 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ZAINAB S WAZIRI

490 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB SAID ABBASI

491 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F ZAINABU AHMAD

492 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY

493 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU AUSI

494 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU CHANDE

495 SONGE SECONDARY SCHOOL F ZAINABU EMMANUEL

496 NEW ERA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU FERUZI

497 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU HAMAD

498 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F ZAINABU IDDI

499 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KAMBONA

500 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KIMAYA

501 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH U KAPOSO

502 MATAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH OPPY

503 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABDARAH JUMA

504 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ABDARAHAMANI TWAHA MTAITA

505 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDARAHMAN J KISOMA

506 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDI CHAULA

507 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI HASSANI

508 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABDI JABU

509 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ABDI MASIKU

510 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDI SHABAN

511 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABDI YUSUPH

512 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDI A HOSSENI

513 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDI ALLY MBOGO

514 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDI HAMISI SALIMU

515 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDI HATIBU SELEMANI

516 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI K DIMOSO

517 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDI P HASSANI

518 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI KHALIFA

519 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI MOLELI

520 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MATHIAS

521 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MRISHO SIMBA

522 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ALLY

523 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ABEID MNYAGANE

524 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDILAH S MAGILA

525 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDILAH SAID SHIRIMA

526 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI HALIFA IBUMA

527 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI J HAJI

528 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI R SAIDI

529 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI S MBONDE

530 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI SHABANI HUSSEIN

531 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDILLAH AHMADI

532 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH DADI NURDIN

533 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ISMAILY BAKARI

534 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH M KASSIM

535 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH MOHAMMED AMOUR

536 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH S SELEMANI

537 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI HAMISI

538 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R HAJI

539 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R MANSOUL

540 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDIN HARUNA

541 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDISALAN B OSMAN

542 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDISHAKUR ABDUL

543 RULENGE SECONDARY SCHOOL M ABDON BUSEGA

544 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ABDON DAUDI

545 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDON MODEST

546 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON VENEDEUS

547 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDON ABDON KAPINGA

548 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDON EDWIN MBUNGU

549 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDON FRUMENCE MSACKY

550 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON J ABDON

551 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDU ABDALLAH

552 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDU MUHIDINI

553 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ABDU KASSIM MLANGA

554 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDU M SAMULI

555 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDU S MBIKU

556 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABDU Y MPANGAMAWE

557 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUEL S MAEDA

558 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIR ZAIDI MATUTU

559 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIRI SHUNGU MADARAKA

560 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ABDUL AHMADI

561 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISAYA

562 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISDORY

563 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M ABDUL KALUNGA

564 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU ISMAIL

565 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU TAMIMU ZIDADU

566 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK HAMIS FARIJALA

567 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK S BAKARI

568 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ M MZIMBIRI

569 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ S EL-MIYAKHY

570 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDULBASTI T ALLY

571 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMID KHALID BYANAKU

572 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDULI IBRAHIMU

573 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULIZAIDU ADAMU MADODO

574 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDULKADIRI MUHUDI

575 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULKARIM HAMISI

576 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAIDI

577 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAADUN TEMBA

578 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BAKARI O ALLY

579 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAKARI O ALLY

580 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI OMARI BAKARI

581 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAKARI QWANTSAWE NINGA

582 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAKARI R MAJUNGA

583 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAJABU ROZO

584 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI BAKARI

585 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI KHOZZA

586 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S CHIWAULA

587 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S KALAMA

588 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S NAMBWINYA

589 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S RAJABU

590 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI S SAID

591 SAME SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NGWIJO

592 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NTAKITUGU

593 MKUU SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALIMU HUSSEIN

594 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SANDALI MUHAJI

595 PIUS SECONDARY SCHOOL M BAKARI SUZO NGONGI

596 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI TWAZIHIRWA HOYANGE

597 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI W RAMADHANI

598 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI Y SALIMU

599 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU AHMADI

600 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKII IBRAHIM HAMZA

601 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKIRI M CHANDE

602 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKULILEHI THOMAS

603 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BALA PUNGUJA

604 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BALATI RAJABU

605 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BALDWIN JOSEPH

606 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BALEKELE W CHELEHANI

607 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALELE DALUSI

608 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M BALELE FELECIAN

609 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BALELE KAFUMU

610 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BALELE NG'HABI

611 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BALELE A KIANGI

612 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M BALENGA SAID BALENGA

613 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALIKAMA S POLIDORI

614 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BALIO KALASHANI

615 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BALISESA HUME

616 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BALOZI KARDUNI

617 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAL HELBERT BALANZIZE

618 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR DEOGRATIUS

619 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR L ARBOGAST

620 GEITA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR MICHAEL MSOMA

621 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR N LEMA

622 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI J MAPUNDA

623 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BALTAZARI ROGASIAN MASSAWE

624 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY METHOD

625 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY MARK ASSENGA

626 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY P MGINA

627 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALTHAZARY MASOLWA JAMES

628 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BALUHYA DOMINIC

629 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALUHYA M PAUL

630 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BAMBINO ALBERTO MGONZO

631 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BANATH DANIEL

632 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BANE ROBSON MATARI

633 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BANGA M KARADENGA

634 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BANGAYE POLYCARPO JEGWE

635 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BANZI S KIKO

636 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAPTISON MOSES KITANGALALA

637 SAME SECONDARY SCHOOL M BAPTIST MAPUNDA

638 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAPTIST JOHN NDUNGURU

639 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARACK MKOMBA

640 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAGETI ALFRED

641 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL

642 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSIGALA

643 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKYELU

644 MEATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWANGUNDA

645 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWIHAGANI

646 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA NKYALE

647 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI

648 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA REUBEN

649 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SELEMAN

650 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHABAN

651 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHIBANDA

652 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON

653 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON

654 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILSON

655 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUSUPH

656 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZEPHANIA

657 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MAZEMLE

658 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MZAVA

659 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AFRAEL NANYARO

660 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES CORNEL

661 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES COSMAS

662 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DERICK

663 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DIONISE

664 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES DODAY

665 TEGETA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONALD

666 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONARD

667 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONART

668 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EDWARD

669 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELISHA

670 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL

671 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL

672 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GEORGE

673 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M CHARLES GERVAS

674 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA

675 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA

676 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHARLES HERMAN

677 META SECONDARY SCHOOL M CHARLES JIDAI

678 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JILALA

679 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES JISANGIYI

680 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN

681 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN

682 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JONATHAN

683 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH

684 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH

685 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA

686 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA

687 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHARLES KANKILA

688 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KASSIM

689 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDALI

690 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDIMA

691 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIMELA

692 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES KWARA

693 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUCAS

694 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUNGWA

695 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MABAGALA

696 UYUI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAGESA

697 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARCO

698 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA

699 RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASATU

700 LINDI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASHAKA

701 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASINDE

702 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MATHIAS

703 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYUNGA

704 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MGANGAJI

705 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHARLES MHANDO

706 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MLOWEZI

707 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES MNDOLWA

708 KALIUA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MRISHO

709 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSUKA

710 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSYANGI

711 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAKISALU

712 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAMBA

713 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGASA

714 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGU

715 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA

716 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA

717 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MZAMBIA

718 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NDAMBO

719 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NGOTORO

720 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NTEMI

721 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL

722 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCHAL

723 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL MAHEMBO

724 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EXAVIERRY MAPUNDA

725 IWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL ELTWAZA

726 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES F MWANYANJE

727 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FULMENCE NACHAN

728 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES G CHAMBO

729 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES J ERENEST

730 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES J KABIPI

731 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH KAYOLO

732 AHMES SECONDARY SCHOOL M CHARLES K ODASI

733 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES L MSIGWA

734 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES LWANGA MAUNGILA

735 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES M AUGUSTINO

736 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES M BAHATI

737 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHARLES M TALLA

738 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHARLES MAGUZU TULI

739 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA SYLVESTER

740 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASALU BONIFACE

741 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWIKWABI

742 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWINGIRA

743 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWITA

744 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH

745 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH

746 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DANIEL NTINDA

747 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OBADIA

748 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL PASCHAL

749 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL

750 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETRO

751 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHANUEL

752 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PROSPER

753 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL REUBEN

754 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT

755 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT

756 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SADOCK

757 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID

758 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID

759 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SELEMAN

760 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SERYA

761 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHADRACK

762 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON

763 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL SIMTOWE

764 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHANO

765 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SUMBU

766 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOBIAS

767 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL UZIEL

768 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL VICENT

769 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM

770 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM

771 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA

772 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YUSTINE

773 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KITINA

774 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KONDO

775 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MARSELI

776 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MBELA

777 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOGHA

778 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOLLEL

779 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A SHEKETO

780 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AKONAAY MATLE

781 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DANIEL ALEX MWENDA

782 URU SEMINARY M DANIEL ALFRED AKARO

783 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS MWAMLIMA

784 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANDREA JULIUS

785 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANTONI RAFAEL

786 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ARBOGAST MARAWITHI

787 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASTERIO DANIEL

788 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASUKILE MWAKALINGA

789 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AUGUSTINO MTUI

790 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MALUGU

791 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MAYYO

792 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALTAZARI NGOLI

793 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BARTHOLOMEO KYANDO

794 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENEDICT MASHIKU

795 MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENJAMIN MILAO

796 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BILLULA MUSSA

797 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BOAY PETER

798 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BURTON NGANYULE

799 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KAMBANGA

800 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KITINJE

801 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C NYAKEHE

802 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CALVIN LUSANDA

803 SIMBA WA YUDA M DANIEL CHACHA NYAGEKO

804 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGEYEKWA

805 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGUNDA

806 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB SANGA

807 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB WANYENJE

808 MATAKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NDIMBO

809 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NYENZA

810 MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL K KIYUMBANI

811 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASINDE MANG'WATA

812 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL KIWANGO GEORGE

813 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL L NCHUNGA

814 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAWRENCE MKALAWA

815 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEMA FRANK

816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL LIVINGSTONE KATANI

817 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS MTWEVE

818 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASAYA

819 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASESA

820 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL M DANIEL

821 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M JOSEPH

822 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MOLLEL

823 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON AHIMIDIWE MASSAWE

824 EAGLES SECONDARY SCHOOL M EDSON AMBILIKILE MWANKUSYE

825 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDSON BILLINGI FRANCISCO

826 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EDSON D BULANDI

827 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON D BWIRE

828 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON E ERNEST

829 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON E KYARUZI

830 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDSON E MUVUNYI

831 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MBULLY

832 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MWAIHOJO

833 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON F KIBIKI

834 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON F MPALASINGE

835 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON FRANK MWAMBASANGA

836 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GOODLUCK MASHAURI

837 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GUSTAVO MALANDA

838 META SECONDARY SCHOOL M EDSON HUDSONI MSYANI

839 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDSON J TOGORO

840 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH TEMBA

841 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON K NCHIMBI

842 ITENDE SECONDARY SCHOOL M EDSON KANISIUS MGIMBA

843 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDSON KOSTANTINO NYONI

844 MAGU SECONDARY SCHOOL M EDSON LEONARD GABRIEL

845 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDSON M MANENO

846 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON M SYLIVESTER

847 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON MURIMI LAWRENCE

848 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDSON N KEHA

849 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON N LAMECK

850 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANZILA JOACHIM

851 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON RAPHAEL KIKOTI

852 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON RICHARD MPONZI

853 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON ROBERT SANGA

854 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDSON S HARNAA

855 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDSON S LAIZER

856 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDSON S MOYO

857 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON SAMWEL MWAMBE

858 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON SETHI MBEMBATI

859 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON TITTUS NGANJI

860 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EDSON WILLIAM MWAKABUBA

861 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDSON WISDOM MWAKYOMBE

862 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDSON Y MSANGI

863 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSONI EDESIUS MBOGORO

864 SALESIAN SEMINARY M EDTRAUD EDDY HAULE

865 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD ADONGO

866 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALOYCE

867 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDWARD DASTAN

868 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD DISMAS

869 WENDA HIGH SCHOOL M EDWARD EMMANUEL

870 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWARD FABIAN

871 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD FIDEL

872 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDWARD GASPER

873 OSWARD MANG'OMBE S S M EDWARD GEORGE

874 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDWARD GIVISHON

875 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAPHET

876 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOKEYA

877 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

878 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

879 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

880 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KADELYA

881 USA SEMINARY M EDWARD KENNEDY

882 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KIJAZI

883 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAJALIWA

884 TARIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD MANJANO

885 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MARTINE

886 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDWARD NICHOLAUS CHUNDWA

887 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD PATRIC NDUNGURU

888 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD S KISOTA

889 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD STEVEN NGUMA

890 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD W MUUGA

891 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD Z KILELE

892 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MAGIRI

893 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MUGIZI

894 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWIN RICHARD

895 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWIN ROMANI

896 MOMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN WILFRED

897 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN BLASDUS KOWELO

898 ITULAHUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN BOSCO FWENI

899 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHARLES LUPEMBE

900 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN D MASOI

901 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN EDWIN HAULE

902 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN EMMANUEL MWANDALIMA

903 GENESIS HIGH SCHOOL M EDWIN EPHRAYM MTOVANO

904 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FADHILI Y JUMA

905 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MVENA

906 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MWANGONELA

907 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILIANO Z NDANYOYE

908 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FADHILY OMARY

909 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FADHIRI BIGAMBOBYABO KAROLI

910 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FADHIRI JUMA CHAMBUA

911 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FADI MAJORA

912 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FADIGA HAMISI

913 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FADO CHEYO

914 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FAHAD A JUMA

915 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FAHAD ABDUL-AZIZ BREIK

916 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAHAD I TWAHA

917 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FAHAD S MWINYI

918 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ABDALAH MUSSA

919 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ZB JUMA

920 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHAMI ABDALAH MUSSA

921 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAHAMU FIKENI GIDION

922 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FAHAMU MODESTUS KALENGA

923 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FAHARUDIN ZUBERY

924 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHD S NAMAHALA

925 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FAHIM SALUM ISMAIL

926 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAHIMU YAHAYA ALLY

927 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M FAHMI ABDUL AME

928 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FAHMI BAKAR SULEIMAN

929 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAHMI S YUSUPHU

930 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FAI A MOGHA

931 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA ANDREA

932 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA BUNDALA

933 MATAKA SECONDARY SCHOOL M FAIDA EMMANUEL

934 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAIDA MIBAKO

935 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAIDA K EDWARD

936 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAIDA LUSHOMI MASHIKU

937 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FAIDHAKI RASHIDI

938 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAISAL I KANYANDEKWE

939 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAISAL M MOHAMED

940 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FAISAL M TUSA

941 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FAISON FRANCO MARIKA

942 OSWARD MANG'OMBE S S M FAITH M ELIAKIMU

943 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAIZER ANAFI

944 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAKHI B MOHAMED

945 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FAKII ATHUMANI MANJAULE

946 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FALAULA PASTORY

947 MEATU SECONDARY SCHOOL M FALE NDEKELWA

948 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FALESI WILLIAM NTUNUNGU

949 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FALESY SANGA

950 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FALIJI P SHITINDI

951 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FALMEN J FALMEN

952 MAGU SECONDARY SCHOOL M FAMBO KIDANHA

953 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAMILY MOSES MILAMBI

954 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FANAKA KAMWELA

955 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FANIKIO KAMOJA FUNGO

956 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FANIKIO R TOZO

957 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA PETRO

958 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA WILLIAM MTAFYA

959 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FANTASHIRU RWEHABURA MUSSA

960 LINDI SECONDARY SCHOOL M FANUEL BWIRE

961 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FANUEL GASPER

962 MATAI SECONDARY SCHOOL M FANUEL JUMANNE

963 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAISUMO

964 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAZEMBE

965 MVUMI SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MICHAEL

966 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MTAWA

967 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJAEL N TUMAIYO

968 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FARAJI ALLY

969 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI CHINGAMBE

970 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJI FADHILI

971 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHAMUDU

972 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHANJU

973 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MPOSO

974 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MSUMI

975 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJI H BURIANI

976 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FARAJI I HABIBU

977 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MACHEMBA MTILA

978 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAREED YAHYA

979 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FARES ALEX

980 SIMBA WA YUDA M FARES G DAUD

981 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIAS B RUBUGA

982 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FARID R ALLY

983 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FARIDI RAMADHANI ABDI

984 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIDI Y WANDU

985 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FARIJALA HUDDY KIANGI

986 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARIJI JERRY KASIBA

987 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FARIJI RAMADHAN MBWAMBO

988 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FASADI MOHAMEDI SALANGA

989 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FATAEL ADOLF TILYA

990 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN BUNZALI

991 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DAMIAN

992 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASTO P SWAI

993 KARATU SECONDARY SCHOOL M GASTO PAUL ANDREA

994 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GASTO R RENATUS

995 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASTO REGNALD MNG'ANYA

996 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GASTO S SHIRIMA

997 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO SELESTINE ROBERT

998 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GASTO SINEDI MGULA

999 VUNJO SECONDARY SCHOOL M GASTO USHAKI FREDERK

1000 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M GASTON AUREUS MBUNDA

1001 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B NGUVILA

1002 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B SANGA

1003 GENESIS HIGH SCHOOL M GASTON BAILONY TWEVE

1004 SADANI SECONDARY SCHOOL M GASTON CORIBI MASHOKO

1005 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON GILBERT GABRIEL

1006 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTON RWITANA RWEGASIRA

1007 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GASTON W MAKISHE

1008 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASTON WILLIUM MTEI

1009 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTONE MALEMBO

1010 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GASTONY PETER NZASULE

1011 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GATENGA J NYAMORONGA

1012 UWATA SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE NSUBIRI

1013 META SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE RAYNER NDOKOMA

1014 SANGU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKAJOKA

1015 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKILATU

1016 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE A MWAKIPESILE

1017 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ABRAHAM KESSY

1018 SADANI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ANZAAMEN ULOMI

1019 MKUU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE BONIPHACE CHUWA

1020 GEITA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE C MOHELE

1021 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE JOSHUA MWANGOMALE

1022 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE KAVISHE DISMAS

1023 WENDA HIGH SCHOOL M GAUDENSI G SWAI

1024 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GAUDENSI L THOBIASI

1025 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GAUDIN GEORGE

1026 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GAVANA JUMA

1027 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GAYO G MWANGOSI

1028 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GAYYO DANIEL KINYAMAGOHA

1029 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GEAZ AMAN KINYAMAGOHA

1030 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEAZ E MASILU

1031 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEAZI A GEORGE

1032 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEBRA MELKIORY MAGEUZI

1033 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEBRA SHAO CHRISPINI

1034 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEBRA WILBROD MOSHA

1035 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEBU NG'WIGULU

1036 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GEHAZI GEOPHREY MAKOGA

1037 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GELARD PROSPER JACKSON

1038 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GELARD THOMPHSON NGUNYALI

1039 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GELAS SEVERINE KANINII

1040 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GELEVAS M LEONS

1041 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GELEWA EDWARD

1042 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GELGORY PETRO

1043 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GELIGA D MSHOLLA

1044 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GELLY MWAMKAMBA

1045 MAFINGA SEMINARY M GELWIN JOHN NZIKU

1046 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEMA B LAUREAN

1047 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEMINO B PETER

1048 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GENES BENEDICT MUSHI

1049 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GENES FRIMINI JASTINI

1050 MUHEZA HIGH SCHOOL M GENES SHAYO PETER

1051 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GENYA ISANGULA

1052 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GEO CHARLES

1053 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFLEY DOTTO

1054 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEOFRED GABRIEL

1055 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MAHUNDI

1056 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MSAMBULE

1057 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J KANUYA

1058 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J NTETELE

1059 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JACKSON MDETE

1060 HAGAFILO SEC. SCHOOL M GEOFREY JOAS TOSSY

1061 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOEL SANGA

1062 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JONAS MLIMA

1063 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPHAT BALINDE

1064 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M ALEX

1065 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M MWEMI

1066 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PETER MOLLEL

1067 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S ITEMBE

1068 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY THOBIAS MDEDE

1069 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY V MKALANGA

1070 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOGRE I MURO

1071 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY GIDION

1072 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY AYOUB KIHWELO

1073 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEDIWANI

1074 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEXANDER

1075 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE AMOS

1076 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANDREW

1077 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISONI N BIZOGE

1078 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M HALPHAN OMARY GEHO

1079 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HALSON NASEKILE

1080 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HALUI M EDSON

1081 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALVIN SHAYO

1082 IKIZU SECONDARY SCHOOL M HAMAD MWITA

1083 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMAD SAIDI

1084 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMAD A KIPONZA

1085 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAMAD ATHUMAN HUSSEIN

1086 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMAD IBRAHIM SEMBELLAH

1087 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMAD NURU SUYA

1088 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMAD RAMADHAN ISSA

1089 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMAD S MSANGI

1090 KYELA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY

1091 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY

1092 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAMADI DOTTO

1093 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIS

1094 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMADI MWASHIUYA

1095 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ABRAHMANI SAIDI

1096 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIDU MTAMBO

1097 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMADI IMRANI KINYOGOLI

1098 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMADI JUMA JUMANNE

1099 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMADI KENYATA MRISHO

1100 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMADI M MAKAME

1101 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI MGAZA IBRAHIM

1102 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HAMADI N HAMADI

1103 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMADI RAMADHANI NJIKU

1104 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M HAMADI S JUMA

1105 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMDANI AKIDA

1106 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAMED JOHN

1107 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMED M SALIM

1108 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HAMENYANA LUCAS MPILIPILI

1109 BUGENE SECONDARY SCHOOL M HAMENYIMANA KASUMALI

1110 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMFREY KENJEVALE KAPOLA

1111 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMID HASSAN

1112 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAMID A MBAROUK

1113 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMID SALIM MIKOLE

1114 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ATHUMANI

1115 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU D CHAMBO

1116 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU H SAIDI

1117 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU K KITICHO

1118 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU OLIVA HAMZA

1119 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU P WAZIRI

1120 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMIDU R SENZOKA

1121 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMIDU R YUSUPH

1122 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU RAMADHANI SABU

1123 SAME SECONDARY SCHOOL M HAMIDU S MKINGA

1124 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU SAMAGWA BALIHUTA

1125 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIDY HASHIMU

1126 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M HAMILTON JUMA MRUMA

1127 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIM M KAPAMBWE

1128 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAMIMU IDDI ABDI

1129 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMIMU KASIMU MKILINDI

1130 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABBAKARY

1131 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABDALLAH

1132 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS AJARI

1133 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALLAWI

1134 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALPHONCE

1135 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMIS ATHUMAN

1136 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS BILALI

1137 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHACHA

1138 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHELEWA

1139 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHIPITA

1140 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M HAMIS

1141 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M SHIJA

1142 MEATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS PETER AIDAN

1143 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS RAMADHAN HAMIS

1144 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS S AHMADI

1145 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH NGAILO

1146 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI EDISON

1147 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAMISI

1148 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI

1149 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE

1150 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE

1151 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY

1152 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI

1153 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM UNUKU NDEMBO

1154 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W KANOTI

1155 TARIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W MAKUBI

1156 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAHAYA HUSSEIN

1157 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAKUBU OMARY

1158 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YUSUPH OPPY

1159 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ZABRON NYENYELI

1160 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ABDALLAH

1161 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI

1162 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI

1163 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI

1164 MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KALINGA

1165 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KANG'ONG'O

1166 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KHATWIBU

1167 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KYAMBA

1168 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MALIKI

1169 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MOSYA

1170 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MSUMI

1171 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU PHILIPO

1172 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU

1173 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU

1174 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SEIF

1175 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SINDWAN

1176 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU YUSUPH

1177 MACECHU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A JUMANNE

1178 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A NGIGI

1179 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ARESTARICK MUSHI

1180 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI IBRAHIMU

1181 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU B MASALA

1182 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU C PAUL

1183 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M IBRAHIMU E KAFUKO

1184 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GITILO NANA

1185 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GROSSARY MGINA

1186 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU H SALIMU

1187 KYELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HALIFA DEFU

1188 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI KABANGE

1189 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU I HEMEDI

1190 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ISSA PETRO

1191 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU J LYANDA

1192 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU JUMA MANGU

1193 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KASULE MALASE

1194 RIDHWAA SEMINARY M IBRAHIMU KHAMISI HAMADI

1195 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M MASSANA

1196 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARI

1197 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARY

1198 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M RASHIDI

1199 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MATATA KIBIRITI

1200 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MAULID CHOBU

1201 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIM

1202 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIMU

1203 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU R KAJEMBE

1204 PARANE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU S RAMADHANI

1205 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIMU S SAGUTI

1206 SUJI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAFIEL KINKORO

1207 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAIDI KALELA

1208 KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SHABAN RINGI

1209 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SWALEHE NCHASI

1210 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU THABITI IBRAHIMU

1211 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU TWAHA IBRAHIMU

1212 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU W SAID

1213 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ICHITEGELEZA M CHINZEH

1214 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDAN N YADUNIA

1215 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M IDD ALLY

1216 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY HUSSEIN ISSA

1217 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDY J JUMANNE

1218 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M IDDY RIDHAA SWALEHE

1219 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IDDY S MPAMILA

1220 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY S RAMADHANI

1221 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDDY SAIDI KIRIMA

1222 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDFONCE JUSTIN KILUMILE

1223 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDHAA H NDITI

1224 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDID M MBAYE

1225 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIM

1226 BINZA SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIMU

1227 MOMBO SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAMADHANI

1228 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA A MPONDA

1229 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISA ABTWAI MSHANA

1230 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA HAMZA MATARI

1231 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA IBRAHIMU ABDALAH

1232 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA M MKOPOKA

1233 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAJABU MAULIDI

1234 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IDRISA S KAMBI

1235 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON I SHELUKINDO

1236 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON I TLUWAY

1237 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J CHARLES

1238 BULUBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J LABACHA

1239 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JACKSON J MAHOMELA

1240 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MAHUNDI

1241 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MBISE

1242 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MGOYO

1243 KARATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MWANJELA

1244 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MZIMBE

1245 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NTIGIZU

1246 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NYEOJA

1247 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON J PANGA

1248 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHET EZEKIEL

1249 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHETH MWAIPAJA

1250 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JERAD LUSINGO

1251 USA SEMINARY M JACKSON JEROME KIRIA

1252 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN MESHACK

1253 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN THOMASY

1254 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH BAZILIKANYE

1255 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH KULANGWA

1256 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MWANDIA

1257 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH SAIDI

1258 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSSE NKYA

1259 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS MADEBE

1260 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON K MTATIRO

1261 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAISTONI MTAVANGU

1262 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAIZILEGE ALEX

1263 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KALISTO CHATANDA

1264 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L LESANIA

1265 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MALILA

1266 MKUU SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MARIUS

1267 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MWAIPUNGU

1268 MVUMI SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAMECK SUNGURA

1269 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAURENCE NZIKU

1270 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LINUS NDINDE

1271 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUCAS KIBISA

1272 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON M CHACHA

1273 PEACE SECONDARY SCHOOL M JACKSON M KATABARO

1274 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON M MAKUNJA

1275 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON M YOTHAM

1276 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGENI NG'HWAGILA

1277 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKARIUS SIMWINGA

1278 MARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARCO PANGA

1279 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARTIN GOI

1280 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATHEW SHECHAMBO

1281 CONSOLATA SEMINARY M JACKSON MATHIAS MUNGO

1282 KIFARU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MELKIORY TARIMO

1283 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MHOJA WILLIAM

1284 SWILLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL SANGA

1285 BARIADI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MIHAYO SELEMAN

1286 MIONO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUHOZA JOHN

1287 CHATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUSA MAGUNILA

1288 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWAMINI NOAH

1289 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIKWABI MBANGO

1290 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIMBA COSMAS

1291 NGUDU SECONDARY SCHOOL M JACKSON N EDWARD

1292 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NESTORY CHARLES

1293 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON NOLASKO MDUGO

1294 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON NYAMVUGWA FALES

1295 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON O MICHAEL

1296 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON O NCHAGASI

1297 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON OLIVARY SHAYO

1298 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB E MWAINE

1299 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACOB FEDRICK MBIJIMA

1300 MEATU SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH MAREGESI

1301 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH SAKRI

1302 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB M MSETI

1303 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICHOLAUS CHAWALA

1304 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICOLAUS NYALUSI

1305 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB ONANI LUVANDA

1306 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACOB R SUMUNI

1307 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JACOB RAPHAEL KILAGA

1308 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACOB T OCTAVIAN

1309 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACOB WILLIAM MHAGAMA

1310 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M JACOBO ANYAWILE NKINDA

1311 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOBO YOHANA MTATURU

1312 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JACTAN ELIEZA NZIKU

1313 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JADI MTESIGWA

1314 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JADI JUMANNE KALINGA

1315 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAFAR JUMA MWAMBUSI

1316 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAFARI JUMA

1317 UYUI SECONDARY SCHOOL M JAFARI RAMADHANI

1318 KIUMA SECONDARY SCHOOL M JAFARI A ABEID

1319 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIM SHABAN NASSORO

1320 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIM Y HUSSEIN

1321 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ABDALLAH

1322 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KARIMU AHMADI

1323 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M KARIMU AMRI

1324 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIMU HAMISI

1325 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HARUNA

1326 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HASSANI

1327 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KARIMU MANYORI

1328 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MIRAJI

1329 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI

1330 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI

1331 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KARIMU A KIGOGORO

1332 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU A MASHINGA

1333 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ADAM HATIBU

1334 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIMU B HAMISI

1335 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KARIMU K KARIMU

1336 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ABDALA

1337 VUNJO SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ISIMAIL

1338 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KARIMU M LUHINDI

1339 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIMU MTIMBO MIJOMBO

1340 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KARIMU MUSTAFA CHUNGWA

1341 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIMU R NASIBU

1342 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S KIPOZI

1343 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KARIMU S MUSSA

1344 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S NANKUNA

1345 LOMWE SECONDARY SCHOOL M KARIMU SAIDI MSHANA

1346 MADABA SECONDARY SCHOOL M KARIMU W SENKELE

1347 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU YAHYA HARUNA

1348 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KARINDOGO M ZAKAYO

1349 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KARISIO FELIO SEVEYAGE

1350 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KARISTO PHILIPO MWINUKA

1351 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KARISTO RICHARD LIHAWA

1352 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KARLMAX PAUL

1353 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAROL M NDUNGURU

1354 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KAROLI KHAMIS

1355 TARIME SECONDARY SCHOOL M KAROLI MATHAYO

1356 BULUBA SECONDARY SCHOOL M KARONDA B JULIUS

1357 IKIZU SECONDARY SCHOOL M KARONGO MASERO JOHN

1358 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KARSTEN M MANG''ANA

1359 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KARUME G MOMOYA

1360 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KASABALALA A ISSA

1361 SAME SECONDARY SCHOOL M KASABUKU K ANTHONY

1362 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KASALA E MAKENGO

1363 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KASALA M KASALA

1364 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KASANDA MASUNGA

1365 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASANDA K SAMSON

1366 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASANDA MARTINE KUBIGWA

1367 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASARA DICKSON

1368 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M KASARA B NGOBOKA

1369 NKASI SECONDARY SCHOOL M KASASE MATHEW

1370 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASAZA NELSON NASUCHIWA

1371 SONI SEMINARY M KASBERT CLAUDIUS HAULE

1372 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASBETH ALPHONCE PILI

1373 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M KASEMA CLEMENT

1374 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KASENGA MIHAMBO MKINGA

1375 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASHABALE N IGANGATI

1376 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KASHATI MALALE

1377 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASHATO MICHAEL

1378 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASHIDYE SAMADALI

1379 IWAWA SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JACKSON

1380 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JUMA

1381 BOGWE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE P SALUM

1382 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU AHMAD KALIMA

1383 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU B ALLY

1384 MEATU SECONDARY SCHOOL M KASSIMU R SHIHA

1385 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASSIMU S MCHUCHURI

1386 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KASTO TWIJULEGE GEORGE

1387 MWINYI SECONDARY SCHOOL M KASTORY EPIMACK MALIGITE

1388 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASTORY JACOB WIMBE

1389 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASTORY KALOLO CHISSY

1390 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASULE MSAFILI

1391 MATAKA SECONDARY SCHOOL M KASUSU ROBERT

1392 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M KATASIEKO M MOGITU

1393 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KATELEMBWE ISAYA KAKEME

1394 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KATO MUHAMMAD

1395 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATOKE SIMON KATOKE

1396 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATUNZI L STEPHANO

1397 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAUNGA FY MASUNGA

1398 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAWAWA MUSA MTAYE

1399 BINZA SECONDARY SCHOOL M KAYILA MANDI

1400 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KAZENIELI GODRICH MNYONE

1401 MACECHU SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI J LUCAS

1402 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI MARCO BUZIZILI

1403 URU SEMINARY M LAURIAN LAZARUS

1404 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN MAJULA

1405 HAGAFILO SEC. SCHOOL M LAURIAN GASPAR KABONGE

1406 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURIAN LEONSI AXWESO

1407 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN PHILBERT BANTULAKI

1408 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LAUSON DANIEL MHANGA

1409 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LAUSON LAULIANO NG'UMBI

1410 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAUTO GERALD KYARUZI

1411 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAVERN ANDREW JOHN

1412 SAME SECONDARY SCHOOL M LAWAMA STEPHEN KAGOROBA

1413 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LAWI ISAYA

1414 MAFINGA SEMINARY M LAWI KIKOTI

1415 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAWI MTEPA

1416 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LAWI A MANYELEZI

1417 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LAWI DAIMON KYANDO

1418 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAWI GEORGE LUDEGE

1419 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE CHARLES

1420 UWATA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE ERNEST KIBONA

1421 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE M MWATINDILA

1422 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE STANLEY NDOMBA

1423 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE MAKIGI

1424 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAWRENCE BONIFACE LAUWO

1425 KYELA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE D MWAKYAMBIKI

1426 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LAWRENCE J SIAME

1427 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE JACOB MWAKILIMA

1428 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE K LEMA

1429 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE KALILE KAHINDI

1430 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE M PETER

1431 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE N ALPHONCE

1432 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE P DAUD

1433 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE RAPHAEL MURASHANI

1434 PUGU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE W KIHONGOSI

1435 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT NGELEZYA

1436 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT A MITUMBA

1437 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT D DEGERA

1438 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAYDA SAID LAYDA

1439 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAZACK K LEONARD

1440 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAZARO BENARD

1441 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO BONIPHACE

1442 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LAZARO DONYO

1443 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO EMMANUEL

1444 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAZARO FAUSTINI

1445 KIFARU SECONDARY SCHOOL M LAZARO FELIX

1446 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JACOB

1447 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LAZARO KITWIKA

1448 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO LEKOKO

1449 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MALAMLA

1450 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO MAUGO

1451 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAZARO MSEMELE

1452 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO OLAIS

1453 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAZARO PASTORY

1454 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAZARO RAYMOND

1455 RORYA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ROBERT

1456 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO SAIMALIE

1457 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KABATA

1458 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KINYELE

1459 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A YUVENTINE

1460 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO ALFONCE BITANA

1461 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAZARO AMON SHITINDI

1462 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAZARO C MASIGE

1463 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO CECIL MHINA

1464 SUJI SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHARLES MKWAMA

1465 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHITOJO ANDREW

1466 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LENARD NTARISHWA MBONEA

1467 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LENARDI FELISIAN MGAYA

1468 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LENGA NTEMINYANDA

1469 MEATU SECONDARY SCHOOL M LENGAY MUNGA

1470 MUHEZA HIGH SCHOOL M LENIN BARAYATA DYAGAYE

1471 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LENNOX C LUTINWA

1472 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEO MASONGELA

1473 MEATU SECONDARY SCHOOL M LEODIKARD LASWAY ALBERT

1474 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEON JOHN

1475 EAGLES SECONDARY SCHOOL M LEONAD T MRONDWA

1476 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M LEONARD ADROPH

1477 MATAI SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES

1478 HANDENI SECONDARY SCHOOL M LEONARD FRANK

1479 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD GABRIEL

1480 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOSEPH

1481 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUTINDI

1482 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGINA HOLELA

1483 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGINA JAMES

1484 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGINA B JAMES

1485 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAGINA I MASHAURI

1486 BEROYA SECONDARY SCHOOL M MAGINUS ZAKARIA NTILA

1487 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGNUS B SUMBE

1488 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS J KAMUGISHA

1489 MAUA SEMINARY M MAGNUS M GUNENA

1490 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS MSIGWA MUTAYOBA

1491 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MAGNUSI S KWAWILA

1492 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGOHE MAJALIWA

1493 RORYA SECONDARY SCHOOL M MAGOIGA K NYAKITARE

1494 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAGOMA HERMAN NAMGAMBWA

1495 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGONGO HABIBU NINGA

1496 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGORI KICHERE

1497 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAGORI MARWA

1498 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGORI NYAHOGA

1499 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M MAGOTI HAMIS

1500 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAGOTI A MASOTA
Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )