Saturday, May 27, 2017

Ofa: Jipatie Riwaya Kali ta U KILL ME toka kwa Mtungi Eddazaria

OFA KABAMBE YA MWEZI HUU WA RAMADHANI.

Jipatie PUNGUZO KUBWA la asilimia 85% la kitabu cha AIIISSII U KILL ME(Season One) kwa sh 15000 badala ya sh 50000.
Sifa ya kitabu
1.Kina episode 200 sawa na kurasa 889
2.Ni story iliyo andikwa kwa ustadi wa hali ya juu.
3. Imezingatia, furaha, huzuni, msisimko, upandeo kwa ujumla ni story itakayo kupa buruni itakayo kuancha mdomo wazi.

AIIISSII U KILL ME
Dany kijana ambaye anaigia kwenye matatizo makubwa kutokana na penzi lake juu ya bosi wake mkuu wa idara ya upelelezi K2. Matatizo yanayo pelekea kila kitu kuharibika kwenye maisha yake na kujikuta akipoteza mfumo mzima wa maisha yake. Jitihada zake za kuyarudisha maisha yake kwenye mfumo wa kueleweka kunamfanya aonekane gaidi wa dunia. Je nini kitakacho endelea. Ungana nami kwenye kisa hichi cha kusisimua na kuburudisha kilicho andaliwa nami muandishi mahiri Eddazaria G.Msulwa

KITABU HICHI NINAKIUZA KUPITIA MTANDAO WA WHATSAPP 0657072588 au EMAIL eddazariaM@gmail.com Au zungumza nami 0657072588 au 0768516188

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )