Tuesday, June 20, 2017

Mtu kadakwa akimpelekea mahabusu simu katika gereza la Keko.

Jeshi la Magereza limefanikiwa kumkatamata Ramadhan Nombo mkazi wa Mabibo jijini Dar es Salaam kwa tuhuma za kutaka kuingiza simu tano kinyume cha sheria katika gereza la Keko wilayani Temeke.

Mkuu wa Magereza Mkoa wa Dar es Salaam, Augustine Mboje jana alisema tukio hilo lilitokea juzi saa 11 jioni katika gereza hilo.

Alisema Nombo anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka kuanzia 30 na kuendelea alidakwa wakati akifanyiwa upekuzi katika eneo maalumu la ukaguzi wa wageni mbalimbali wakiwamo wanaowatembelea ndugu na marafiki walioko mahabusu kwenye gereza hilo.

“Huyu (Nombo) alikuwa katika foleni ya mstari wa mwisho ya watu wanaokwenda kuwaaona ndugu zao walioko ndani ya gereza hili. Nadhani hakujua kama sisi kama magereza tuna vifaa vya kisasa vya ukaguzi.

“Ilipofika zamu yake askari wetu walimfanyia ukaguzi na kabla haujaisha kifaa hiki maalumu kiliita alamu kuashiria kuna kitu tofauti,” alisema Mboje.

Alisema alibainika kuwa na simu hizo alizozifunga kitaalaamu na kuficha katika mapande ya nyama yaliyopikwa kwa ustadi wa juu na kuchanganywa na viazi aina ya mbatata.

Mkuu huyo wa magereza, alisema tukio hilo siyo la kwanza katika gereza hilo kwani linatokea katika magereza mbalimbali ya Mkoa wa Dar es Salaam likiwamo la Segerea.

“Wengine wanatumia hadi mbinu ya kuficha simu hizi katika ugali na mikate lakini tunafanikiwa kuwakamata kutokana na uimara wa vifaa na askari wetu,”alisema Mboje


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )