Thursday, March 8, 2018

Nguvu ya Dhaifu - Sehemu ya 03 ( Simulizi ya Kweli)

 Mwandishi: Grace G. Rweyemam

Mwanangu aliamka wiki ya tatu akiwa hawezi kuzungumza tena, upande wake mmoja wa mwili haufanyi kazi na hawezi hata kukaa tena. Sura yake ilibadilika na kuwa kama ya mtoto mwenye ugonjwa wa akili na alitoka mate muda wote.

Vilifanyika vipimo kadhaa, mwisho ikaonekana ni vyema tukimpeleka Uturuki. Zilifanyika taratibu, tukampeleka Karitta Uturuki kwa matibabu, ikaonekana ana kovu kwenye ubongo ambalo haiwezekani kutolewa.

Alipewa dawa kadhaa ambazo angetakiwa kutumia kwa kipindi kirefu kwenye maisha yake au labda maisha yake yote. Tulirudi Tanzania tukiwa familia iliyogubikwa na huzuni kubwa kana kwamba maisha hayana tumaini tena.

Geofrey mume wangu ambaye siku zote ndiye alikuwa nguvu yangu sasa ndio alishuka moyo kuliko hata mimi. Nadhani tukiwa tunaenda Uturuki tumaini lake kubwa aliliweka kwa ubora wa hospitali na wataalamu wa nchi hiyo, sasa baada ya kuona huko nako imeshindikana, alipoteza tumaini kabisa.

Usiombe mwanaume apoteze nguvu za kusimama kama mwanaume na mtu wa kukutia moyo wakati wa tatizo, yaani unaweza uone ukubwa wa tatizo umeongezeka mara mbili Zaidi. Geof alinifanya nione kama siwezi kabisa kuishi na ile hali ya Karitta. Furaha ya nyumba yetu ilizima ghafla kama mshumaa, na huzuni kubwa kutufunika.

Kimya kilikuwa kingi kuliko maongezi, tofauti kabisa na awali. Kila mmoja wetu hakuwa na maneno ya kusema, na mara zote maombi yetu yalikuwa ni kulia zaidi ya kuomba. Watu wengi walikuja nyumbani na kumfanyia maombi mtoto, na kututia moyo, lakini kuna ambao walitukatisha tamaa pia.

Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )