Sunday, April 8, 2018

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 81 na 82 )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA-
ILIPOISHIA 

Katika chumba hichi kikubwa, kina chumba kingine ndani cha kulala, na hapa tulipo simama ni sebleni.
“Dany ninakuomba”  
Olvia Hitler alizungumza huku akiingia ndani ya chumba cha kulala, nikamfwata kwa nyuma huku tukimuacha Vivian akiwa amekaa kwenye moja ya sofa kubwa lililopo kwenye hichi chumba. Olvia Hitler akachukua rimoti na kuwasha Tv, kisha akanigeukia na kunitazama machoni mwangu.
“Upo tayari kumfahamu mtu anaye miliki lile gereza?”
“Ndio”
“Huto kasirika?”
“Mmmmm wewe niambie tu”
Olvia akakaa kimya kwa muda huku akionekana akitafakari kitu cha kuzungumza na kunifanya nizidi kuwa na hamu ya kuhitaji kumfahamu mmiliki wa gereza ni nani.
  
ENDELEA
“Hakuna haja ya kukuambia sasa, utafahamu”
“Ile umeniahidi kuniambia”
“Ndio nimekuahidi, ila muda na wakati utakapo fika unaweza kufahamu”
Olvia Hitler alizungumza huku akitoka chumbani, sikuhitaji kumsemesha chochote kwa maana mimi na yeye tuna utofauti mkubwa sana kwenye huu ulimwengu. Kitu ambacho kinaniumiza kichwa ni kwa nini Olvia Hitler anaishi maisha ambayo si rahisi kwa mtu kuweza kumfahamu kwamba yeye ni jini.
Nikatoka chumbani na kumkuta Olvia Hitler akimalizia kuzungumza na simu, sikujua anazungumza na nani.
“Dany nimeagiza chakula, sasa sijafahamu ni chakula gani ambacho unakipendelea?”
“Chochote”
“Basi hakuna shida. Kesho asubuhi nitakwenda kuwatafutia hati za kusafiria, ili muweze kurudi Tanzani”
“Wewe je hurudi?”
“Mimi kuna mambo nahitaji kuyamalizia”
“Sawa”


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )