Tuesday, April 10, 2018

OFA: Jipatie Riwaya Kali za Kusismua Toka kwa Mtunzi Makini

Nina kukaribisha kujiunga na group langu la hadithi lipatikanano whatsapp. Katika group kuna hadithi ya TANGA RAGA RAHA SEASON TWO na SIN. Kama ume soma TANGA RAHA season one hadi mwisho sasa ni wakati wako wa kuendelea na Tanga Raha(RETURN OF OLVIA HITLER). Ukijiung leo utapata ofa ya episode 80 bureee kabisa. Ada ya group kwa mwenzi ni sh 4000 tu.
 
Wasiliana nami whatsapp 0657072588 au 0768516188.
 
Ofa kwa wasomaji wa hadithi ya Aiissii You Kill me, ukinunua episode 20 ambazo ni sawa ni sh 5000 basi nitakupatia ofa ya episode 20 BUREE KABISA. Hii ofa ni kwa watumiaji wa Whatsapp na Facebook tembelea page yangu inayo itwa kwa jina la StoryZa Eddy-tz.

Pia pata kitabu cha President wife muendelezo wa Sorry Madam season two. Kitabu cha President wife kina patikana kwa sh 8000 tu.

Wahi sasa ofa hizi kwani ni kwa siku ya leo tu. Malipo ya huduma zote ni kupitia MPESA 0768516188 JOYCE MBWAMBO au TIGOPESA 0657072588 AZARIA MSULWA.

Karibuni sana
BY EDDAZARIA G.MSULWA
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )