Wednesday, May 16, 2018

Bashe awataka wabunge kutopitisha bajeti ya Wizara ya Kilimo

Mbunge wa Nzega Mjini (CCM), Hussein Bashe amewataka wabunge wenzake kuungana na kuikataa bajeti ya Wizara ya Kilimo ya mwaka 2018/19 ili kuipa nafasi Serikali kuwasilisha bungeni bajeti itakayogusa maisha ya Watanzania.

Bashe ametoa kauli hiyo leo Mei 16, 2018 bungeni mjini Dodoma katika mjadala wa bajeti ya wizara hiyo.

“Nataka niwaombe wabunge bajeti hii tutumie kanuni ya 69 ya Bunge tuirudishe Wizara ya Kilimo na Wizara ya Fedha zikaketi ili kuja na bajeti inayogusa maisha ya watu,” amesema Bashe.

Amesema haiwezekani sekta inayogusa asilimia 70 ya Watanzania na kuchangia asilimia 30 katika pato la Taifa ikatengewa asilimia 0.8 ya fedha za maendeleo katika bajeti kuu ya Serikali.

“Sekta hii imeendelea kuonewa kwa muda mrefu na siyo sahihi, hasa  wabunge wa CCM tuna wajibu wa kumlinda mkulima,” amesema Bashe.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )