Friday, May 11, 2018

Kauli ya Alikiba kuhusu kesi ya matunzo ya mtoto wake

Msanii wa muziki wa kizazi kipya, Alikiba amezungumzia sakata la mzazi mwenzie Hadija Hassan kufungua kesi Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu upande wa watoto, akidai matunzo ya mtoto wao.

Akizungumza katika kipindi cha 360 kinachorushwa na televisheni ya Clouds, Alikiba amesema kesi hiyo imefunguliwa kwa nia ya kumkomoa.
 
“Simuelewi kwa nini amefungua kesi kwa sababu kama ni mtoto namtunza. Ila ugomvi unakuja pale familia yetu inapotaka kumchukua mtoto. Inapotaka kukaa naye japo kwa siku chache, hataki,” amesema.

“Jambo hilo kwa kweli linatutia wasiwasi sana, tunajiuliza kwanini anafanya hivyo.”

Amesema mpaka sasa hajapata barua ya wito huo mahakamani na kuahidi kuendelea kumtunza mtoto huyo ambaye katika siku za karibuni alimuhamishia ‘shule za bei mbaya’.
 
Kuhusu idadi ya watoto wake, Alikiba amesema anao watatu; wawili wa kike na mmoja wa kiume.
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )