Monday, May 21, 2018

Kwa Wanaume Tu : Dozi Ya Kwanza Ni Bure

Je ! Unasumbuliwa  na  tatizo  sugu  la  UKOSEFU  WA  NGUVU  ZA  KIUME ?
  1. Maumbile  yako  ya  kiume  yamesinyaa  kiasi  cha  kuyafanya  yaonekane  kama  ya  mtoto  mdogo ?
  2. ·Tatizo  lako  limekuwa  sugu  na  kufikia  hatua  ambayo  jogoo  wako  hawezi  kupanda  mtungi  kabisa  ?
  3. ·Umeugua  maradhi  ya  kisukari  kwa  muda  mrefu  na  kusababisha  uishiwe  kabisa  na  nguvu  za  kiume ?
  4. ·Umeugua  maradhi  ya  ngiri  kwa  muda  mrefu  na  kukusababishia  usiwe  kabisa  na  uwezo  wa  kushiriki  tendo  la  ndoa ?
  5. ·Umejihusisha  na  mchezo  wa  kujichua  kwa  muda  mrefu  na  kusababisha  misuli  ya  uume  wako  kulegea  na  kukosa  nguvu  kabisa ?
  6. ·Unahisi  umetupiwa  jinni  au  uchawi  ambao umekufunga nguvu  zako  za  kiume ?
  7. ·Umetumia  tiba  mbalimbali  bila  mafanikio  yoyote  ?
  8. ·Unahitaji  kupata  tiba  sahihi  na  ya  uhakika  ya  maradhi  yako  ?
Dokta  Mungwa  Kabili anakuletea dawa  ya  asili  ambayo INAONDOSHA  KABISA  maradhi  ya  UDHAIFU  KATIKA NGUVU  ZA  KIUME  .

Tiba  hii  ni  SAHIHI  na  MUJARABU  kabisa  na  INAONDOSHA  KABISA  maradhi  ya  UDHAIFU  KATIKA  NGUVU  ZA  KIUME  ndani ya  SIKU  ISHIRINI  NA MOJA.

Katika  kukuthibitishia  ufanisi  wa  tiba  hii  katika  kutibu  tatizo  la  nguvu  za  kiume.

Dokta  Mungwa  Kabili  atakupa  DOZI  YA  KWANZA  YA  TIBA  HII  BURE  KABISA  BILA  MALIPO  YOYOTE   ILI  UWEZE KUSHUHUDIA  NA  KUJIONEA  MWENYEWE  UFANISI NA  UMADHUBUTI  WA  TIBA  HII  YA  AJABU.

Dozi  hii  ya  kwanza  utaitumia  kwa  muda  wa  siku  saba , na  baada  ya  siku  hizo  saba  ndio utanunua  dozi ya pili ambayo  utaitumia  kwa muda  wa  siku kumi na nne.  Na  mara  baada  ya  kukamilisha  dozi  yako, basi  utakuwa umepona  kabisa maradhi  ya  udhaifu  wa  nguvu za  kiume  na  sasa  utakuwa  na  uwezo   wa  kufurahia  ndoa  yako .

KUPATA  TIBA  HII, WASILIANA  NA DOKTA  MUNGWA KABILI  KWA  SIMU  NAMBA    0744  000  473.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )