Wednesday, May 9, 2018

Wizara Yakubali Kuunda kamati kuchunguza miradi ya maji

Wizara ya Maji na Umwagiliaji imeufanyia kazi ushauri wa wabunge baada ya kuunda kamati ya kuchunguza miradi ya maji inayotekelezwa tangu mwaka 2016 katika maeneo yote nchini.

Akizungumza bungeni leo Mei 9, 2018 wakati akijibu hoja mbalimbali za wabunge walizozitoa katika mjadala wa bajeti ya wizara hiyo mwaka 2018/19, Waziri Isack Kamwelwe amesema Profesa Tolly Mbwete wa Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM), ndio ataongoza kamati hiyo.

Amesema hoja za wabunge kuhusu kuundwa kwa kamati hiyo ilisababisha amtume Katibu Mkuu wa wizara hiyo, Profesa Kitila Mkumbo kukutana na wafadhili ambao walikubaliana na wazo hilo.

“Hakuna mtu atayeonewa aibu, tena katika umri wangu huu siwezi kuogopa wala kumhurumia mtu lazima kila mmoja atabeba msalaba wake,” amesema Kamwelwe.

Waziri huyo amesema kesho atamkabidhi Waziri Mkuu taarifa ya kamati aliyoiunda kuchunguza miradi yote ya maji katika mkoa wa Mara ikiwa ni agizo alilopewa na Waziri Mkuu baada ya kusikia kelele za miradi hiyo.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )