Friday, June 1, 2018

OFA: Jipatie Saa Kali Msimu huu wa Ramadhani...Zote Ni Original na Haziingii Maji

Msimu huu radhaman usikose ofa ya saa hizi kali. Agiza na lipa mzigo ukifika, zote haziingi maji  na ni original 


Ukiagiza utalipa mzigo ukifika ndani ya mikoa hii dar, arusha ,mwanza,moshi,tanga ,dodoma, mbeya na zanzbar ....bofya buy now kuagiza jaza details zako tutakupigia



Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )