Tuesday, June 26, 2018

Tangazo La Kusitisha Maombi Ya Kazi Jeshi la Polisi

Jeshi la polisi Tanzania linawatangazia vijana wote wa JKT waliopita oparesheni Kikwete kusitishwa kwa maombi ya ajira mpya zilizokuwa zimetangazwa hivi karibuni kupitia vyombo mbalimbali vya habari.

Hivyo hakutokuwa na upokeaji wa maombi mapya kama ilivyokuwa imetangazwa hapo awali. 

Aidha iwapo kuna waombaji wa ajira mpya ambao walikwisha tuma maombi yao ofisi ya kamanda wa polisi mkoa wa Mbeya, mnajulishwa kusitishwa kwa zoezi hilo.

Sting Achi

[Mussa A. Taibu – ACP]
Kamanda wa Polisi mkoa wa Mbeya.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )